tracy_terry

bạn ơi,link đó thì mình k bít dowm sao nửa,bạn có thể up lên host khác để cho tất cả người dể down được hơn,chứ tiếng Nhật thì "chua" quá,vài ý kiến đến bạn,mong đừng trách

bạn ơi,link đó thì mình k bít dowm sao nửa,bạn có thể up lên host khác để cho tất cả người dể down được hơn,chứ tiếng Nhật thì "chua" quá,vài ý kiến đến bạn,mong đừng trách

này cậu có cách nào giúp minh không thằng bidefender của mình nhạy quá vừa tiến hành cài đặt là nó báo phát hiện trojan và nó cưỡng luôn kô thể tiếp tục cài đặt nữa

này cậu có cách nào giúp minh không thằng bidefender của mình nhạy quá vừa tiến hành cài đặt là nó báo phát hiện trojan và nó cưỡng luôn kô thể tiếp tục cài đặt nữa

phung20062007

hay quá, máy em không thể cài được, tải về tính íntall nhưng than ôi, bị 113 nó tóm cổ rồi

Harland

Trích:

vn_duc

hì,bác chỉ cần tắt cái bidefender,rồi setup là xong,hehe

Trích:

kenteco

uh , down ve nhung không ung ra duoc , Giúp pass ,

chà,sao bác cứ marketing cái wed đó hoài vậy,coi chừng gameover đó,hehe

Trích:

vn_duc

hì,bác chỉ cần tắt cái bidefender,rồi setup là xong,hehe

Trích:

kenteco

uh , down ve nhung không ung ra duoc , Giúp pass ,

chà,sao bác cứ marketing cái wed đó hoài vậy,coi chừng gameover đó,hehe

keo_ngoc

chài các bạn cài đặt keylog mần chi cho nó mệt

thằng chủ quán mà biết được thì chỉ có ăn gậy

nhutuyet1989

chài các bạn cài đặt keylog mần chi cho nó mệt

thằng chủ quán mà biết được thì chỉ có ăn gậy

Các chủ đề có liên quan khác