Fugeltun

Keylog nói chung là phần mềm ghi lại các thao tác bàn phím, đây là chức năng cơ bản của nó. Mặc dù sau này keylog càng ngày càng có thêm nhiều chức năng hơn nhưng đây vẫn là phần nhiệm vụ cơ bản nhất mà nó phải đảm bảo

Perfect keylog được đánh giá là 1 trong 10 keylog nguy hiểm nhất ! Nó khá trả hảo về các chức năng, dễ dàng trong cài đặt và sử dụng. Hiện nay phiên bản mới nhất là 1.68 !

Hôm nay tui sẽ chỉ dẫn các bạn cách sử dụng từ cơ bản nhất đến 1 số chức năng ít người khai thác !

II/ Download và cài đặt : sử dụng phiên bản 1.68 + soria

Trước tiên chuyện nên phải làm là tắt các chương trình antivirus để có thể down và cài đặt tại máy.

Link download

Key Va Seria cua nó

name: the_lighthouse

serial : SBTY-SOQO-OASV-GFNE

các bạn chạy file i_ipk...exe để tiến hành cài đặt

chỉ next và next đến fân cái bảng có 4 ô thì ( sorry không có thời (gian) gian post ảnh )

Bạn chọn phần "Enter registration code" sau đó sử dụng serial trong thư mục giải nén ban đầu để đăng ký !

Điền không rùi okie nó sẽ báo bạn vừa đăng ký thành công, keylog thu về 1 biểu tuợng hình cuộn phim ở khay hệ thống !

thế là Đã đăng ký thành công

***Tiếp theo là phần cài đặt

kick chuột phải vào hình quận phim

có các chức năng sau

+ View the log: xem những ghi chép của keylog vừa thực hiện ở trên máy ở trên máy.

+ Enable logging : mở chức năng ghi chép ( đừng có bỏ phần đánh dấu đi làm j )

+ Hide program icon : ẩn biểu tượng của keylog ở khay hệ thống đi. Chú ý đến các phím tắt để gọi nó trở lại nghen

+ Password : đặt pw để bảo vệ keylog !

+Remote install: làm ra (tạo) file cài đặt để gửi đi.

(+) =>>> Option: Cài đặt Bạn chọn Option trong option có các chúc năng sau

General: tùy chọn chung

- System:

run on Windows startup ( tự động chạy mỗi khi windows khởi động);

don't show grogram icon...( bất hiển thị icon khi startup )

- Hotkey: phím nóng để gọi keylog lên trong khay hệ thống khi sử dụng chức năng tự ẩn đi của keylog, bạn có thể thay đổi tùy ý mình sao cho dễ nhớ là được !

- Invisibility: tiềm năng tự ẩn của key trong task manager

Trong phần này các bạn nên để toàn bộ các chế độ trên ! Như vậy là xong 1 option là general.

Logging: Tùy chọn các chức năng ghi chép, đặt pw bảo vệ... phần này bất quan trọng lắm, các bạ tự tham tiềmo nếu bất để mặc định cũng okie

Chú Ý

Screenshot: Chức năng tự động chụp màn hình sau 1 khoảng thời (gian) gian ấn định sẵn, chất lượng file hình, kiểu chụp...

cái đó rất quan trọng vì nó xác định cho các bạn là cản chup hình j va thời (gian) gian chụp

Make Screen Capture every Bạn thay 5 = 999 okie

Nhìn xuống dưới có ô Capture screen on Mouse kick ( bạn đánh dấu vào )

và chon Còniqure

sau khi ra 1 cái bảng mới bạn chọn Capture..... rồi kick vào hình dấu + đê? ghi thể loại chụp ảnh :d theo tui là để Vo Lam Truyen Ky la okie rồi

tiếp theo cũng rất quan trọng

các bạn kick sang menu E-mail

Scheduler

- Scheduler: Lên lịch cho keylog để gửi ghi chép về qua mail ( chú ý đánh dấu vào ô try to send logs... ) Các tùy chọn là do bạn: thời (gian) gian gửi mỗi lần, dung lượng mail gửi đi, gửi ghi chép gồm những gì ( hình ảnh, chat logs,...)

trong Scheduler có 4 ô bạn đánh dấu hết cả 4 ô vào la okie

còn phần hours va minutes đây là thời (gian) gian keylogger gủi thư ve mail của bạn

tùy các bạn chọn nhưng tui chọn la 10 phút

Xong gio đến phần Delivery

Phần send to bạn ghi đất chỉ mail của bạn vào

tui khuyên bạn dùng gmail ( ai chua có thì xuống dưới xem chỉ dẫn làm Gmail )

SMTP sever 64.233.185.27 << good điền cái đó vào

Usename va pass bạn ghi cái j cung~ dc

Authentication Method Bạn chọn None Rồi kick vào Send Test

nếu có thông báo test message was sent succesfully. check your maillbox " la okie rồi

Giờ đến phần gắn Keylogger vào 1 file nào đó ( Găn Auto VoLam Hoạc vào ảnh cho dễ lừa Victim )

Kick chuôt phải vào hinh quận phim chọn file Remote Install

chon next -> rồi đến cái phần What do you want to do ?

notify me when the installation package will be launched <<< danh dau vao

next tiếp đén phần có chữ Bow..... <<< kick vào rồi chọn đến file mà bạn muốn gắn keylogger

thế rồi next > NEXT > Finish okie rồi

Thế là vừa xong 1 con keylooger

Tiêp theo phần Tạo đường link cho keylogger

Tao link

chính là làm ra (tạo) đường link để mình post lên website hoạc send cho nhưng người bạn chon list của nick yahoo mình

các bạn vao host nè My.opera.com <<< đăng ký 1 acc rồi đăng nhập vào

Chon Myacc -> tìm đến phần file rồi kick vào UP load file

Thế là xong

Giờ đên chuyện cho ai không có Gmail thì đăng ký ở đây nè

http://google.com/accounts/NewAccount?service=mail&t=4d0672c4-48b64e44-c32537026a30b82c9635&continue=http%3A%2F%2Fmail.go ogle.com%2Fmail%2Fe-11-107e3fd59fa564301890149832f3babf-07821e90eab8e393685ef159b0218f46fb42a25c&type=2"]google.com/accounts/NewAccount?service=mail&t=4d0672c4-48b64e44-c32537026a30b82c9635&continue=http%3A%2F%2Fmail.go ogle.com%2Fmail%2Fe-11-107e3fd59fa564301890149832f3babf-07821e90eab8e393685ef159b0218f46fb42a25c&type=2 <<< coppy vao IE mà đăng ký

có thể do lỗi sever hoạc do ngựa ổ cứng không nhan SMTP và key hoạc khó làm.

Chúc bạn thành công.

hooker

Đã download về rùi , nhưng khi giải nén ra nó lại báo lỗi là sao ??????????

Claud

theo mình biết thì giờ chỉ là bản trial thôi không dc dùng free như trước nữa >.<

Quentin

bạn ơi,link đó thì mình k bít dowm sao nửa,bạn có thể up lên host khác để cho tất cả người dể down được hơn,chứ tiếng Nhật thì "chua" quá,vài ý kiến đến bạn,mong đừng trách

damchet

này cậu có cách nào giúp minh không thằng bidefender của mình nhạy quá vừa tiến hành cài đặt là nó báo phát hiện trojan và nó cưỡng luôn kô thể tiếp tục cài đặt nữa

Gow

hay quá, máy em bất thể cài được, tải về tính íntall nhưng than ôi, bị 113 nó tóm cổ rồi

Placido

uh , down ve nhung không ung ra duoc , Giúp pass ,

vo_doi_dot_com

Trích:

vn_duc

này cậu có cách nào giúp minh không thằng bidefender của mình nhạy quá vừa tiến hành cài đặt là nó báo phát hiện trojan và nó cưỡng luôn kô thể tiếp tục cài đặt nữa

hì,bác chỉ cần tắt cái bidefender,rồi setup là xong,hehe

Trích:

kenteco

uh , down ve nhung không ung ra duoc , Giúp pass ,

chà,sao bác cứ marketing cái wed đó hoài vậy,coi chừng gameover đó,hehe

fan_tctuvan

chài các bạn cài đặt keylog mần chi cho nó mệt

thằng chủ quán mà biết được thì chỉ có ăn gậy

Trumble

chọn file mà mình muốn gấn keylock la sao vậy làm tới đó rồi mà khong hiểu nó là jì bó tay luôn anh em cứu mình với

Các chủ đề có liên quan khác