Zechariah

Hồi trước bị con virus, Cài lại windows , sau đó cài lại cái fifa08 thì nó đòi cái direct3D,

Mình vừa thử với rất nhiều game ( kẻ cả game vớ vẩn mà hình 3D ) thì đều thế cả , lên google search thì chả thấy gì chán quá

Bạn nào biết link download direct3D thì cho mình với sẽ sau tạ

vo_doi_dot_com

Cho tui hỏi vì sao sau khi cài lại Windows Vista lại mất cái [Direct3D] và [DirectDraw].

Làm sao có lại được hai cái đó ?

Placido

Mình cũng bị vậy ,hok chơi được đột kjck vơi cả hok dùng được winflip hu hu hu

Cadarn

cái này tui cũng bị rồi.bạn có thể mượn đĩa driver về cài có lun.hoặ vào trang web microsoft.com đến mục direct. minh dang tìm bản direct 10 không biết o dâu

Egerton

nếu card rời thì phải có đĩa driver của nó mới cài được chứ. các bạn không trang web của nhà sản xuất mà tải bản mới nhất về mà xài

không thì đem ra tiệm kêu người ta cài cho sau đóa mượn đĩa ghi lại hay dùng phần mềm lưu lại driver bữa sau xài tiếp

Ryton

đây là link tải diect3D đây

Hweolere

các bạn ơi em cài lại windows sau đó vàu trong VL 2 thì no có dòng chử nài các pác lí giải giùm phát could not file any compatible Direct3D devices. please make sure that correct graphics driver is isntall on your system and direct3D hardware acceleration is enabled

hackermutrang

em cũng thế.gost xong la mat dỉect 3d không chơi được game nào nữa.chán thiệt,bác nào pro chỉ rõ cho em cái

conginuakhongem

chủ topic thiếu direct3D là do chưa cài dirver cho vga ấy sáu cái đĩa ra cài là ok còn mất thì dùng winvista nó sẽ auto update cho khoảng 1h còn xp thì kiếm dirver bằng tay thôi

Các chủ đề có liên quan khác