Frans

bạn xóa hết history trog trình duyệt đi!! down lại xem còn bị ko

maithu99

bạn vào đây tải về IDM 6.05....mình mới upload lên cho bạn tải về đó.

tải về file cài vào máy là sử dụng không cần Rack...

Do server không phản hồi.Đợi lúc khác down lại.

Nếu bạn dùng IDM thì khi mediafire load xong.Bạn ấn Click here to download,khi hiện ra bảng thông báo đợi một lát khi có dung lượng chính xác thì down thui.

Chúc các bạn thành công

tui cũng bị như tất cả người.file khác thì đao được nhung resume file cũ thì không được.ban nào chỉ giúp với

anacondas272

dùng IDM j thế ? IDM hiện h đều bắt link và đều hiện toolbar of nó khi có bất kỳ bài hát or clip dc fát

theo như các pro chỉ dẫn thì vẫn không khắc chế được, mình click phải, download with IDM, đợi 1 tí là nó tự chuyển về .htm và out!!!!!!!!!!!!!

bực cái lỗi này ghê.có ai thử del rồi cài lại IDM chưa

---------- Bài thêm lúc 18:53 ---------- Bài trước là lúc 17:10 ----------

thử làm thế này xem :

ctrl+alt+delete để mở task manager

--> applications--> 'new task' browse đến system32 --> 'flash10a.ocx' và chạy cmd.exe.

Bây giờ bạn có dấu nhắc lệnh mở cửa cho đúng loại, ổ đĩa trong cd c: \ windows \ system32 \ macromed \ flash, để mở thư mục flash10a.ocx.

Tiếp theo, bạn nên phải cho phép sự cho phép quản trị đầy đủ của tập tin. chạy với quyền administrator

Sau đó, bạn phải gỡ bỏ thuộc tính chỉ đọc "read only" của flash10a.ocx-r

và cuối cùng xóa nó.kết thúc thì thử restart máy. done !

ko_ct81

Thử các lần lượt từng trình duyệt web nếu vẫn không được thì gỡ IDM ra và cài lại

smile_at_me_22

Đơn giản: Bạn chép link đó chuyển qua trình duyệt khác (Chorome, FireFox, IE, Opera), miễn là không phải cái trình duyệt vừa Down lỗi. Lỗi này mình gặp nhiều lần rồi, nếu Down được lun thì ok, nhưng mà đang down dở rồi bị dừng do cup điện hay gì gì đó khiến Mordem bị tắt -> IP bị đổi thì bạn không thể Resum được, bạn phải Down lại từ đầu. Lúc này bạn sẽ nhận được file *.html. Cách giải quyết là bạn xóa cái *.html đi (cả trong list của IDM nhé), rồi coppy link Down chuyển sang trình duyệt khác mở ra và Down bình thường sẽ OK. Nếu bạn dùng FireFox thì không cần đổi trình duyệt. Cách làm như sau: Vào Menu Firefox ở góc trái bên trên của FireFox -> Tùy chọn->Tùy chọn-> chọn thẻ Riêng tư và nhấp chuột vào : Xóa các cookie riêng lẻ-> chọn xóa toàn bộ cookie. Sau đó lại Down ngon. Trình duyệt khác mình không rành lắm, tốt nhất là cứ đổi trình duyệt khác Down file đó cho nó lành. Love you so much...!

the_ones2001

tai dut mang do.kho.

---------- Bài thêm lúc 12:04 ---------- Bài trước là lúc 12:03 ----------

kem wa.tra loi ngat ngat.

---------- Bài thêm lúc 12:06 ---------- Bài trước là lúc 12:04 ----------

hoalongtathanvn08x ấn chuột phải chọn download with IDM thì làm gì ra htlm tra loi ngat ngat

Forster

uh,dạo này idm bị sao ấy,lâu lâu tải định dạng html về,nếu bạn tải file tầm vài chục gb thì dùng phần mềm lấy link direct về rùi chèn vào idm là xong,cứ để máy đó tải

Onlyu_tk

Cái này do bạn click chuột phải -> download with IDM trên trang không cho resume nên nó bị thế...

mình cũng bị vậy, mình đang xài IDM 6.07 down về từ mediafire là bị thường xuyên, mình thường qua google chrome down bình thường -> Hiển thị tất cả download Nó sẽ hiện ra 1 cái tab gồm những file mình vừa và đang download, dừng cái đang down đó đi rồi copy cái link đó vào IDM -> File -> Add new download -> OK là nó down bằng IDM bình thường

daoduytung3000

Bạn cài Your Uninstaller vào, mở nó lên rồi chọn tab Disk Cleaner, chọn quét ổ C ( ổ chứa hệ điều hành của bạn).

Quét xong thì bạn cứ tải file đó bằng IDM vô tư

có ai biết vụ này k

khi get nhiều link 1 lúc mà bị thế này , sửa từng link mệt muốn chết

---------- Bài thêm lúc 15:40 ---------- Bài trước là lúc 15:34 ----------

gỡ ra cài lại cũng k được

nó cứ đổi sang "dơnload repair' điên thế

tahaigiang

vào trang web chứa link rồi load lại để nó tạo ra 1 link download mới, các trang không có link diriect thường phải như vậy để resume

Các chủ đề có liên quan khác