cũng với cái đỉa đó cái key đó mình cài windows cho máy khác được, nhưng máy mình không thể nhập được key

mình nghĩ là do máy có vấn đề chứ không phải đĩa hay key vì trước đó mình có vọc cái pass bios hiện giờ thì quên luôn cái mật (an ninh) khẩu rồi

có pro nào giúp mình với mình còn gà vi tính nên chỉ càng rõ hơn càng tốt ah

ti_love_2202

tieutu8a2 Bạn vừa cài cho máy khác rồi thỳ không thể active máy bạn được đâu 1 key chỉ được 1 máy thôi mà bạn key mình mua theo bản quyền phong vũ mà =.=

đâu phải mấy cái key sài 1 máy đâu nó có thể cài cho cả 1 văn phòng ấy chứ =.=

---------- Bài thêm lúc 14:20 ---------- Bài trước là lúc 14:18 ----------

ah mình vừa đi phá bỏ bios nhưng vẫn không nhập key được

và phần mêm mình mua bản quyền là 4 triệu mấy quên rồi, nhưng có thể cài bao nhiu máy cũng được

---------- Bài thêm lúc 15:17 ---------- Bài trước là lúc 14:20 ----------

nếu 1 key 4 chai mà sài được cho 1 máy thì bó tay với mirosoft rồi

thanlongvu89 key mình mua theo bản quyền phong vũ mà =.=

đâu phải mấy cái key sài 1 máy đâu nó có thể cài cho cả 1 văn phòng ấy chứ =.=

---------- Bài thêm lúc 14:20 ---------- Bài trước là lúc 14:18 ----------

ah mình vừa đi phá bỏ bios nhưng vẫn không nhập key được

và phần mêm mình mua bản quyền là 4 triệu mấy quên rồi, nhưng có thể cài bao nhiu máy cũng được

---------- Bài thêm lúc 15:17 ---------- Bài trước là lúc 14:20 ----------

nếu 1 key 4 chai mà sài được cho 1 máy thì bó tay với mirosoft rồi

bác này lập nhiều topic quá

key của bác vừa hết lượt active, không thể active được nữa

bác nên mua key mới

key ultimate mà active cho cả văn phòng chắc là trên đời này sẽ không tồn tại microsoft nữa

Enrique

Bạn mua key gì mà có thể active cả phong chắc là active nhiều quá nên nó lock rồi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D So sánh kết quả điều trị sốt xuất huyết độ iii ở trẻ dư cân béo phì bằng hai phương pháp truyền dịch Y dược 0
T Bột ngũ cốc ăn kiêng - Lựa chọn lý tưởng cho chế độ giảm cân Sức khỏe 0
C Người tiêu dùng đang mong muốn mua Cân bàn điện tử công nghiệp cho doanh nghiệp sử dụng Thị trường, Mua bán 0
C Chính nó Cân bàn điện tử 15kg công nghiệp Hiệu quả cao, linh hoạt Thị trường, Mua bán 0
D Nghiên cứu đặc điểm giải phẫu hệ thống cân cơ nông vùng mặt và mối liên quan với thần kinh mặt Y dược 0
D Tự động hóa hệ thống cân băng định lượng trong nhà máy xi măng Cẩm Phả Khoa học kỹ thuật 0
D Thặng dư và thâm hụt cán cân thanh toán quốc tế - Các biện pháp điều chỉnh của Việt Nam trong giai đoạn hiện nay Luận văn Kinh tế 0
D Bất cân xứng thông tin trên thị trường chứng khoán Việt Nam thực trạng và giải pháp Luận văn Kinh tế 0
D Thực trạng mất cân bằng giới tính khi sinh tại huyện thiệu hóa – thanh hóa năm 2009 và một số yếu tố liên quan Văn hóa, Xã hội 0
D Tình hình cán cân thanh toán quốc tế, các biện pháp thăng bằng cán cân khi nền kinh tế gặp bất ổn Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác