Bạn muốn có một ít KNB để trang bị cho nhân vật của mình những bộ FULL C6 ,C7, Bí Kíp Pet víp Gầm Thét , Băng thiên Tuyết Địa , Ngũ Lôi Hoành Đỉnh , hay những thú cưỡi như Hoa Xa ,Minh Vũ oai vệ hơn với Tuyết Khiêu . Hay thời (gian) trang môn phái như Tiên Trần ,Lục Khởi ,Tinh Hàn , thời (gian) trang cao cấp như Tiên Lữ Tỉnh Duyên , Tây Dương Phong Tình

Nhưng liệu bạn có đồng ý với mức giá 75VND =1KNB của FPT đưa ra…

Có một cách dễ dàng hơn để bạn kiếm cho mình một lượng KNB kha khá mà không mất nhiều tiền.Chỉ với số tiến ít ỏi,chỉ 5000 VND bạn co' thể nhận ngay lượng KNB rất lớn.Với cách thật đơn giãn sau

Bước 1 Soạn tin NAP FPTonline001 gửi 8700

Đây là mật (an ninh) mã để mở hệ thống tổng đài sau đó bạn hãy đợi 2 phút để hệ thống mở.

Bước 2 Soan tin NAP têntàikhoản gửi 8700.(Phí: 5.000/SMS) nhận được 4500 Bạc

Sau đó tổng đài sẽ gửi tin phản hồi bạn vừa nạp 100KNB vào tài khoản của mình..5s sau lần lượt 10 tin nhắn tương tự sẽ gửi về liên tục.khi đỏ tài khoản của bạn vừa lên tới 1000KNB.

Bước 3: Hãy thực hiện tương tự sau 1' , cách làm rất đơn giản nhưng đừng nên lạm dụng.

Nếu thấy lượng KNB nạp vào tài khoản của bạn chỉ là 50KNB thì có nghĩa là có 1 người cùng thao tác như bạn , bạn hãy kiên nhẫn thử lại sau 1’ nữa hay tìm khoảng thời (gian) gian ít người sử dụng dịch vụ vì có thể có ai đó vừa nhắn tin nạp KNB vào tài khoản của họ.Số KNB sau khi hack được có thể dùng vào những game khác của FPT.

Chúc các bạn thành công.

Lưu ý Để tránh sự phát hiện của tổng đài bạn chỉ hack được 2 lần trong 1 ngày.Và số KNB trong tài khoản của bạn không được quá 100000 KNB .Đã sử dụng nhiều lần với hiệu quả rất cao.Hoàn toàn đáng tin cậy.

Chú KẾT : Như nhiều thông tin phản hồi : thì mình xin chú giải như thế này sau khi nhắn tin xong ! bạn đăng nhập vào trang psp.gate.vn > chuyển bạc vào game > chọn Bạc SMS ( vj la hack wa tin nhan dtdd) > OK .Bạn đăng nhập vào trò chơi .Đến Lạc Dương > Tiền Trang , Tiến vào Tiền Trang đến vị trí NPC Tôn Tiến Bảo (64;41) chọn dòng chữ đổi Bạc thành Kim nguyên bảo ! OK

CƠ HỘI KHÔNG ĐẾN CHO NGƯỜI NHÁT GAN!!!

Các chủ đề có liên quan khác