d2v_kts

valiant000 hjhj. mình làm được rồi.Thank cậu nhiều. cũng muốn thank nhưng mà hình như chưa đủ điều kiện thì phải. hok thấy cái chỗ bấm thank :d Tham gia sẻ chia nhiều vào để được đi thankz bạn nhé

edit113 A em cho tui hỏi khi cài đặt office 2010 được nữa chừng thì báo lỗi như sau:

could not write value DisableExceptionChainValidation to key \Sofware\Microsoft\Windows Nt\currenVertion\Image File. Execution Option \mssdmn.exe. Verify that you have sufficient acces to that key, or contact your support personnle.

mong a e chỉ giáo xin chân thành cảm ơn hic, mình cũng đang gặp phải lỗi này...chưa biết làm thế nào?

edit113 A em cho tui hỏi khi cài đặt office 2010 được nữa chừng thì báo lỗi như sau:

could not write value DisableExceptionChainValidation to key \Sofware\Microsoft\Windows Nt\currenVertion\Image File. Execution Option \mssdmn.exe. Verify that you have sufficient acces to that key, or contact your support personnle.

mong a e chỉ giáo xin chân thành cảm ơn Bác nào bị lỗi như vậy thì vào regedit chỉnh permisson cho Image File. Execution Option bằng cách add thêm user admin ( hay user có quyền admin)

---------- Bài thêm lúc 12:44 ---------- Bài trước là lúc 12:43 ----------

toanutc hic, mình cũng đang gặp phải lỗi này...chưa biết làm thế nào? Chỉnh permisson lại đi bạn

teresatuyetlinh

matemthisonglamchi Bác nào bị lỗi như vậy thì vào regedit chỉnh permisson cho Image File. Execution Option bằng cách add thêm user admin ( hay user có quyền admin)

---------- Bài thêm lúc 12:44 ---------- Bài trước là lúc 12:43 ----------

Chỉnh permisson lại đi bạn Chỉnh cái đó như thế nào bạn coa thể chỉ rõ được ko?

Mình vào regedit rồi nhưng chỉnh permisson là ở đâu vậy? Mình không thấy.

Thank bạn nhé, Nhớ hồi âm sớn cho mình

aclass_cn

giang979797 Chỉnh cái đó như thế nào bạn coa thể chỉ rõ được ko?

Mình vào regedit rồi nhưng chỉnh permisson là ở đâu vậy? Mình không thấy.

Thank bạn nhé, Nhớ hồi âm sớn cho mình Bạn vào xem chỉ dẫn chi tiết nhé.

MacQuaid

bảo sao lúc đầu cài thử lại không được thế mới chán chứ không ai có cách nào khác để chỉ giúp em với à em làm thử theo cách của bạn vẫn không được chán quá

mr.zichiz mình cài xong bị lỗi này ai giúp sửa với

lỗi biên dịch trong mô đun ẩn: (thisworkbook) cuốn sách này làm việc.lỗi này thường xảy ra khi mã không tương KẾT với các phiên bản, nền tảng, kiến trúc của ứng dụng này.giúp cho thông tin về chuyện làm thế nào để sửa lỗi này

xóa đi bạn rồi cài lại. nhớ tinh chỉnh trong regedit

vào Start -> run -> regedit

1. Go to Registry

2. HKEY_LOCAL_MACHINE\System\CurrentControlSet\Contro l\Windows

3. Change CSDVersion string value from 200 ---> 300 ( có thể tăng lên 1 chút xem có được không)

4. Reboot

Các chủ đề có liên quan khác