pns_gtvt

Các anh em trong diễn đàn cho mình hỏi có ai biết cách ghi đĩa DVD karaoke 6 số của đầu đĩa Califonia không, chỉ dẫn mình cái.

Có nên phải dùng soft nào không, dùng soft tên gì....

Làm ơn chỉ dẫn cụ thể một tí.

Thanks các bạn nhiều

lyxuan

Mấy bác ghi dc đĩa này thì cali va ariang phá sản mất !không ghe chép gi dc đâu!tui tim hieu cai vu nay may nam nay roi!vô phương thôi!muốn hát hò trên PC thì tìm may phần mềm như karafun hay kara hifi len google ma search la thay ngay link thoi !

bạn ơi !!!

Dĩa DVD Califonia là Đĩa có bãn quyền cua nhạc sỹ phạm duy

nên bạn hãy cân nhăc lại trước khi ghi đĩa nha

nếu bạn có 2 ỗ DVD thì bạn dùng Nero Copy DVD nha

hay nếu bạn chĩ dc 1 Ỗ DVD thôi thì ban cũng vẫn chọn Cppy DVD nhưng ban ghi ra 1 File Image xong rồi lại Bum File Image vùa tạo dó ra trên 1 đĩa DVD trắng nha

nhớ Thank mình nha

Ồ, mấy bác hiểu lầm ý của em rùi, ý của em là em có một kho nhạc ở trên ổ cứng của em. Bây giờ em muốn ghi ra đĩa DVD như đĩa DVD Karaoke 6 số vậy.

Vậy em phải dùng soft nào để tạo lời cho karaoke???

Rồi dùng soft nào để ghi ra đĩa để thằng đầu đĩa DVD kia nó hiểu được.

Dùng soft nào để đánh số theo kiểu 6 số của đĩa DVD gốc của nó vậy đó.

Hic, mấy bác giúp giùm em nha

Thanks các bạn nhiều.

cobemuadong_ap

không có cách ghi đĩa nào đâu,cái đĩa dvd dành cho đầu 6 số là loại đĩa đặc biệt gồm khoảng mấy nghàn bài thì mình không biết.để ghi lên cái đĩa đó không thể ghi bình thường được nó dùng công nghệ cao .không thể ghi = laze mà là dùng máy dập (nén)ấy.độc quyền của phạm duy .nếu mà ghi dc thì nhà sản xuất của công ty đó phá sản òi

thaogau1278

Mình có cái đĩa gốc Vol12, muốn chép ra thêm 1 đĩa để dành có được không vậy các bạn, bỏ vào ổ ghi vi tính không thấy gì, dùng AnyDVD không đọc được gì

cái file ISO down ở trên ghi ra đĩa thì đầu Cali chỉ chơi như VideoDVD, không có karaoke

nhoc_minhon_9x

theo mình được biết thì đĩa karaoke 6 số là đĩa DVD, trong đó file nhạc là file MIDI, em vừa ghi thử vài cái đều thu về vài cái đĩa mất trinh.

death_devil97

minh mở nero lên vào file bunr imeg to disc,rồi tìm file iso của mình để trong ổ mà mình lưu đó,bum là xong đó các ban

Erkerd

vnz870152 Mình có cái đĩa gốc Vol12, muốn chép ra thêm 1 đĩa để dành có được không vậy các bạn, bỏ vào ổ ghi vi tính không thấy gì, dùng AnyDVD không đọc được gì

cái file ISO down ở trên ghi ra đĩa thì đầu Cali chỉ chơi như VideoDVD, không có karaoke tui ghi ra đầu karaoke cũng chỉ đọc được vi deo thôi, không có nhạc bấm gì cũng hiện bàn tay báo lỗi

ctdesuong

Vẫn ghi được đấy, dùng NERO Copy trực tiếp. Hãy ra các cửa hàng băng đìa hỏi mua dĩa Lậu, từ CALI, AIRANG,cho đến SUMO....không thiêu đĩa nào, vol nào cũng có,

lolita_lee

mình nghĩ hơi khó đấy bây giờ đầu cali có vol 17 (nhiều bài mới ra phết ) nếu bạn có ổ ghi thì load 1 trong hai DVD này về rồi mua cái DVD trắng ( 7k ) rồi dùng untraiso mà bum ra đĩa ( này nhá ghi đĩa thì đừng có mà kinh doanh đi tù đấy )

Đây là đĩa DVD Karaoke California Vol 17 - Hình cô gái cười (dành cho đầu California loại mỏng)

- Download :

Pass Join: truyenky.vn

Or Link Folder :

* Chú ý:

Đĩa này chỉ dùng trên đầu Cali loại mỏng ( đĩa gốc là "hình cô gái" ).

Còn đầu Cali loại dày là xài đĩa hình "3 đứa trẻ" do vậy khi burn đĩa này ra đầu dày sẽ đọc không được.

Đây là đĩa DVD Karaoke California Vol 17 - Hình 3 đứa trẻ (dành cho đầu California loại dày)

xuan_quynh303

bac oi em dowload het 17 file rui bac cho e bit cach ghi ra dia o phan mem ultraISO voi phai load nhung file nao em thay o trong foder khi giai nen ra chi co may video thoi không bit co duoc không nua e chua ghi kieu nay nen không bit bac chi giup em na Thank you !

Các chủ đề có liên quan khác