nguyentoanhy

Mình mới tải bkav pro 2011 2 ngày thật nhưng vừa biết cách Cr-ack không cần tải phần mềm nào cả
vào chuyện :

bước 1 : Mở cái bkav pro 2011 lên

Bước 2 : nhấn vào quét

Bước 3 : 100% nó có cái bảng đòi mã nhưng hãy tắt cái đó đi

Bước 4 : Nó lại hiện lên một cái bảng có 3 dòng :

- 1.Đăng ký mua thẻ .......

- 2.Nhập mã ....

- 3.Thoát

Bước 5 : Hãy bấm vào cái thứ nhất ( không phải mua thật đâu )

Bước 6 : Nó hiện lên một cái bảng để ghi địa chỉ cho nó giao hàng

Bước 7 : tắt nó đi

Bước 8 : Ôi ! Bkav pro của tui đang hoạt động

Diệt xong thì hãy tận hưởng và nhớ bấm THANK cho mình lên cấp nha

c0nverse1

Cr-ack xong thì sài được bao lâu?
| | |

rắc róc gì đâu.ông này chỉ tắt cái bảng hiện lên thôi chứ làm dêk gì đâu.ô ng này chắc làm bkav đau đầu vì hacker mất

dalachetthoi

duong nhu dung ruj` ....;) mjnh cug vua tai ve va` mjnh cug da tu be Cr-ack .:club: ... hoan toan co the su dung dc bkavpro2011 ... :banghead: ... cac pn co the lam giong cack cua pn kja vua hướng dẫn day' ;) ... hinh nhu cach be Cr-ack cua minh cug giong nhu pn kja day .:good: ... minh thay cug kha' de mak` ... 100% se su dung dc thui cac chu cu yen tam ... :scare: ... nhug no doi` ket noi voi internet thi cac chu' cu viec ket noi' nha . dug co cham' dut ket noi .:banghead: ...

tctuvan

Dùng nhẹ không hả bạn, mình đang dùng kis không biết có nên chuyển thử không

hieuk46nb

cac bac Cr-ack ao vai. may em quet dc vr. no hien cai bag mua len. tat di no lai quet lai cai con vr vua quet dc la sao dzay :((

tctuvan

Trích dẫn từ hieuk46nb:
cac bac Cr-ack ao vai. may em quet dc vr. no hien cai bag mua len. tat di no lai quet lai cai con vr vua quet dc la sao dzay :((

Nói chung là BKAV vẫn là khá, nhưng chưa thể lên đỉnh thế giới được. CHuyển qua bit hay KAS là chuẩn nhất.
Theo ý kiến cá nhân thì Bit là tốt nhất, dùng bản bit free cũng cực ổn

Các chủ đề có liên quan khác