in242ni

Em làm một video hình ảnh trong proshow, khi làm xong các hiệu ứng lúc xem thử để xuất video clip thì hình ảnh đứng không bị nghiêng góc nhưng khi xuất ra file video xem lại thì tất cả hình ảnh lại chuyển động nghiêng góc! Không biết phải làm sao khi xuất ra file video hình ảnh đứng! Ai biết xin chỉ dùm!!!

bear_hbu

trường hợp lạ, thông thường bạn preview như thế nào thì xuất ra như thế đó, bạn test 1 clip khác thử, xuất ra *.mpg thử

snow_queen3112

dinhxuansang trường hợp lạ, thông thường bạn preview như thế nào thì xuất ra như thế đó, bạn test 1 clip khác thử, xuất ra *.mpg thử vừa thử với tất cả định dạng file ruj` nhưng nó vẫn vậy! Các hiệu ứng thì vẫn bình thường chỉ có hình ảnh là bị nghiêng mà thôi!

caheo_tinhyeu

bạn tải thử clip nên youtube để tất cả người xem mình nghĩ sẽ có người giúp được chứ nói thế này khó hình dung quá!

hoai_thu599

Đây là clip của em! Hình ảnh nó cứ chuyển động nghiêng rất khó nhìn! Ai biết thì xin chỉ giáo dùm!

Brad

Gở Proshow cũ ra cài cái mới vào nhé.... lỗi này mới gặp hjxx..... chắc chắn là dzo lỗi kĩ thuật chĩnh tùm lum ở đâu gòy...

Các chủ đề có liên quan khác