của tui nó bị tương tự vậy?nhưng bên ie thì bắt dc còn bên ff thì không dc là sao vậy trời

xin mấy mod giúp giùm cái.

tui thấy cái idm cc 6.9.7 bị disable không bật lại dc.ghi là "đã vô hiệu họa để bảo vệ bạn"

Kjss_S

about:config > extensions.blocklist.enabled > false

vô cái nào mới hiện cái này mới học vi tính mà mấy pac ơi

Giúp ff hay cái idm cc vậy

vermouth_31% chỉ giup to cach de idm down file mkv_a vào IDM add thêm _* vào là down được. còn IDM hok bắt link là do bộ nhớ cache của bạn quá đầy nên nó hok bắt link

30_03

phamhai245 FF e xài nó không chịu bắt link mấy a ơi e phải copy cái liên kết đó rồi paste vào mục ADD ULR của IDM thì mới downloads dc e cài bản nào cũng bị vậy bây h` muốn downloads cũng khó quá vì cái chức năng downloads cua FF quá chậm

.Giúp ME!!! bạn thừ cài cái addon 6.9.1 xem sao cùa ff đó

Thanh_LongBP

cho mình hỏi dùng bản FF4 beta5 thì sài IDM loại nào để bắt được link? Mình đang dùng IDM 5.19

ngochai_tp1995

jes02vn của tui nó bị tương tự vậy?nhưng bên ie thì bắt dc còn bên ff thì không dc là sao vậy trời

xin mấy mod giúp giùm cái.

tui thấy cái idm cc 6.9.7 bị disable không bật lại dc.ghi là "đã vô hiệu họa để bảo vệ bạn" Bạn dùng Firefox phiên bản nào ???

Nếu bạn dùng Firefox bản mới nhất thì add on IDM CC chưa được hỗ trợ trên phiên bản này.

Bạn remove và cài lại phiên bản cũ hơn. Trước đây mình cũng bị cái món này, giờ thì ok rùi.

chào các bạn!

mình vừa sửa đươc lỗi IDM không bắt được link

bước 1: các bạn vào firefox ->tool ->add on->extensions->IDM CC->Enable

Nếu mà không được thì các bạn thử tìm phiên bản update mới hơn xem có được không

any_8x

bước 1: bạn vào ff đánh vào địa chỉ ABOUT.CONFIG,nó sẽ hiện ra cái warring bạn cứ nhấp vào i'll carefull,i promise

bước 2:bạn đánh vào khung filter: extensions.blocklist.enabled

bước 3:bạn đổi cái value true thành false^^ xong rồi đó bạn,chi cần tắt và bật lại ff (q^-^p)cứ thế mà tiến hành nha!!

hic, có ai giúp mình với , idm không hề bắt link, chán quá, muốn download cái gì đó dung lượng cao chút là nản. pro nào giúp với, tạc dạ ghi ơn.

55_66

koolboy_110it chào các bạn!

mình vừa sửa đươc lỗi IDM không bắt được link

bước 1: các bạn vào firefox ->tool ->add on->extensions->IDM CC->Enable

Nếu mà không được thì các bạn thử tìm phiên bản update mới hơn xem có được không Chính xác đó. Mình xài IDM 5.19 FF 3.6 cũng bị tình trạng không bắt link nhưng Enable lại là OK. Nếu bạn nào xài FF tiếng Việt thì vào Công cụ --> Tiện ích --> IDM CC nhấn nút Bật là ok.

Have Fun !

vtb_thuan

vungochung Chính xác đó. Mình xài IDM 5.19 FF 3.6 cũng bị tình trạng không bắt link nhưng Enable lại là OK. Nếu bạn nào xài FF tiếng Việt thì vào Công cụ --> Tiện ích --> IDM CC nhấn nút Bật là ok.

Have Fun ! mình vào phần đó rồi nhưng thấy nó ghi IDM CC vô hiệu, không thấy nút bật đâu cả bạn ơi

cài IDM mới nhất là ok chứ gì mà bàn mãi vậy, IDM nó ra bản mới chủ yếu để chạy theo mấy trình duyệt khùng điên mỗi ngày ra 1 bản mới đó

Các chủ đề có liên quan khác