yuna_moon

Mình vào mấy trang download phim như chẳng hạn để download phim. Mình dùng IDM 5.19 download rất nhanh nhưng chỉ đến được 99.99% là dừng lại tất. Mình tìm hiểu trên mạng và sửa vào option---> connection; nhưng vẫn không được. Vậy là do phần mền hay là do trang web.

Mong các bạn chỉ cho mình cách khắc phục cái lỗi quỷ quái này với.

Thanks!

Baran

Mình không dùng gì để tăng tốc mạng đâu các bạn à. Có cách nào để sửa lỗi đó không vây? Hôm qua mình download bộ phim 7 tập, tất cả đều 99.99% và không làm được gì nữa.

Destan

duylong2091 Mình không dùng gì để tăng tốc mạng đâu các bạn à. Có cách nào để sửa lỗi đó không vây? Hôm qua mình download bộ phim 7 tập, tất cả đều 99.99% và không làm được gì nữa. bạn thử cài lại idm xem, vì sever không liên quan tới cái này

dang_hongky

Đây là cuộc chiến giữa các trang Web với IDM một bên thì muốn hạn chế băng thông tải mở cho các Free User một bên thì hỗ trợ tối đa cho người dùng IDM .

Nếu vẫn muốn dùng phiên bản hiện tại thì khi download ở những trang nào có tình trạng như vậy thì bạn chịu khó vào mục OPTIONS sau đó vào phần max connection number chuyển từ 8 thành 1 rồi tải file bạn cần(kông khuyến khích)

onelove_scupid

Mình cũng gặp tình trạng hệt như chủ Toppic. không biết khắc phục thế nào.

mà chỉ download phim mới bị

Ardell

duylong2091 Mình vào mấy trang download phim như chẳng hạn để download phim. Mình dùng IDM 5.19 download rất nhanh nhưng chỉ đến được 99.99% là dừng lại tất. Mình tìm hiểu trên mạng và sửa vào option---> connection; nhưng vẫn không được. Vậy là do phần mền hay là do trang web.

Mong các bạn chỉ cho mình cách khắc phục cái lỗi quỷ quái này với.

Thanks! Kái này tui pị miết !!!

Khi được 99% nó dừng thì bạn nhấn "Pause"

Mở trang nguồn của link down của files đóa lên !!!--> nhấn F5 --> IDM sẽ hiện 1 bản down khác !!!--> giữ nguyên đóa hok nhấn j hết nhá !!!

Qua lại bản mà lúc nãy bạn "pause" -> nhấn vào start --> nó sẽ down tiếp --> xong

đảm bảo thành công 100% !!!

Good luck !!!

tutranviet

HÌ! Mình làm theo như bạn được rồi nhưng thời (gian) gian download quá lâu, gấp đôi bình thường. Mình nghĩ chắc chắn là do máy chủ rồi, chứ còn mình dùng tận phiên bản 5.19 rồi, cũ làm sao được nữa. Thanhks!

dung_hitle

vic.itbk Kái này tui pị miết !!!

Khi được 99% nó dừng thì bạn nhấn "Pause"

Mở trang nguồn của link down của files đóa lên !!!--> nhấn F5 --> IDM sẽ hiện 1 bản down khác !!!--> giữ nguyên đóa hok nhấn j hết nhá !!!

Qua lại bản mà lúc nãy bạn "pause" -> nhấn vào start --> nó sẽ down tiếp --> xong

đảm bảo thành công 100% !!!

Good luck !!! được tui chết liền. tui dow ở up.4share.vn dùng tài khoản vip để dow, dow đến 99.86% thì nó dừng lại nó cừ hiện là đang getlink. pause song star lại thì nó lại báo an error gì đấy? ai biết được chỉ tui cái. tui bị mấy lần ức chế lắm. mà nó toàn bị nhưng lần mà tui dow những file nặng

only_lovetruc

nó do idm của ban là bản cũ đấy

tải bản mới về cài là xong , nếu chưa cài được thì Phần mềm mình cái gì thì mình không chắc chứ idm thì mình đảm bảo bạn luôn được dùng bản mới nhất và không hề dùng patch hay Cr-ack hay key, mà không lo bị block

Mal

chinhdang91 nó do idm của ban là bản cũ đấy

tải bản mới về cài là xong , nếu chưa cài được thì Phần mềm mình cái gì thì mình không chắc chứ idm thì mình đảm bảo bạn luôn được dùng bản mới nhất và không hề dùng patch hay Cr-ack hay key, mà không lo bị block ông anh nói thế nào tui dùng bản IDM 6.06 đấy nha

Foster

Hic..thử tất cả các cách rùi mà chẳng các nào được.download game thì tui bít kiếm trang nào mà thay thế bây giờ???

Không ai giúp được sao?!!

---------- Bài thêm lúc 21:11 ---------- Bài trước là lúc 20:57 ----------

Có mà 1% thành công thì có!! tui làm đi làm lại mà có được đâu!!

Các chủ đề có liên quan khác