Thay vì hiện cái nút đó ngay "góc phải trên" của video thì nó lại hiện ngay "góc trái dưới" của trang web. Làm sao khắc phụ đây các bạn?

kk_hh2411 Thay vì hiện cái nút đó ngay "góc phải trên" của video thì nó lại hiện ngay "góc trái dưới" của trang web. Làm sao khắc phụ đây các bạn? Cái đó tùy trang thôi mà bạn, bạn check lại xem trang mà nó hiện "góc trái dưới" là trang nào

vanthanhvan96

có 1 số trang nó hiện phía dưới , mà cái đó có quan trọng không ?

Kô thik thì Delete dạng Files của Web đó trong IDM là được

Courtnay

kk_hh2411 Thay vì hiện cái nút đó ngay "góc phải trên" của video thì nó lại hiện ngay "góc trái dưới" của trang web. Làm sao khắc phụ đây các bạn?

100% bạn dùng Opera.

Opera chưa tương KẾT hoàn toàn với IDM.

---------- Bài thêm lúc 19:56 ---------- Bài trước là lúc 19:48 ----------

Nhưng chả sao cả

hiện ở đó càng đỡ rối mắt hơn.

embebaby_kute

mấy phiên bản trước thì IDM nó hiện ngay trên video,có khi do rắc rối nó chuyển vào góc rồi,mà cái đó ít sài,để ý làm gì

blog_kiss

khicon01vn mấy phiên bản trước thì IDM nó hiện ngay trên video,có khi do rắc rối nó chuyển vào góc rồi,mà cái đó ít sài,để ý làm gì Chủ pic dùng Opera nhé bạn.

lonelyangel1402

Dương Tuấn Chủ thớt đâu vào confirm xem có phải là dùng Opera không vậy Mình dùng Opera

chưa bao giờ nó hiện thanh đó ở cạnh Video hay Audio

toàn hiện góc trái phía dưới.

Dương Tuấn Chủ thớt đâu vào confirm xem có phải là dùng Opera không vậy Mình dùng Opera

chưa bao giờ nó hiện thanh đó ở cạnh Video hay Audio

toàn hiện góc trái phía dưới.

mình dùng firefox 6.0, ie 8,ko dùng opera. không phải 1 trang mà trang web nào nó cũng hiện ra ở góc phía dưới trái hêt( firefox), góc phải trên( ie), idm của mình là 6.05 build 2. gây khó khăn ở chỗ là giả sử như 1 trang web hiện tại có nhiều video nhưng nó chỉ hiện duy nhất 1 cái nút ở 1 góc như vậy, khi mình click vào thì phải chọn đúng cái video cần download. trước đây mình dùng 5.18 không sao cả

khinhnguoi.info

Mình dùng Chrome củng thỉnh thoản bị như vậy, Nhưng cũng không sao, chỉ cần down được là ok rồi

kt_kute_kt

à... cái này lâu lâu mình cũng bị .... nhưng hìnhcoi nhưdo web chứ không phải do idm

mình xài opera thì nó nằm ngay video nè

xài GC thì nó nằm dưới góc

sau khi cài IDM bãn cũa bác thế hãi thì 2 cái như nhau

quabongvang

Khi bạn update phiên bản trình duyệt mới , vd từ firefox 5.0 lên 6.0 sẽ bị tình trạng này ...do idm chưa tương KẾT , bạn gở bỏ idm và cài đặt lại , hay rcack hay pacth lại nó sẽ hiện lại đúng chổ thôi .

Các chủ đề có liên quan khác