ngomytien

cho em hỏi về cách tạo ổ đĩa ảo bằng UltraISO chỉ dẫn chi tiết nhé,có hình ảnh càng tốt.tại dạo này em thèm fifa11 wa' mà mấy cái fifa ofline kiu~ này phải tạo ổ ảo mà em ngu về cái nì.mong bác nào pro chỉ em với.với lại em chưa down UltraISO về. các bạn sẵn tiện cho em cái bản mới nhất+Cr-ack.em thanks nhìu nhìu!!

hhungcodon123

cholikecuc cho em hỏi về cách tạo ổ đĩa ảo bằng UltraISO chỉ dẫn chi tiết nhé,có hình ảnh càng tốt.tại dạo này em thèm fifa11 wa' mà mấy cái fifa ofline kiu~ này phải tạo ổ ảo mà em ngu về cái nì.mong bác nào pro chỉ em với.với lại em chưa down UltraISO về. các bạn sẵn tiện cho em cái bản mới nhất+Cr-ack.em thanks nhìu nhìu!! Khi bạn cài thì nếu mặc định phần mềm sẽ tạo 1 ổ ảo cho bạn luôn. Còn nếu bạn vừa có file *.iso và vừa cài đặt UltraIso rồi thì bạn clich chuột phải vào file *.iso --> UltraIso --> Mount to drive X, với X là ổ ảo phần mềm vừa tạo cho bạn. Xong rồi bạn vào ổ ảo đó, thao tác tương tự trên ổ cứng thôi

be_nhoc_be_nho

Dương Tuấn Khi bạn cài thì nếu mặc định phần mềm sẽ tạo 1 ổ ảo cho bạn luôn. Còn nếu bạn vừa có file *.iso và vừa cài đặt UltraIso rồi thì bạn clich chuột phải vào file *.iso --> UltraIso --> Mount to drive X, với X là ổ ảo phần mềm vừa tạo cho bạn. Xong rồi bạn vào ổ ảo đó, thao tác tương tự trên ổ cứng thôi bác có bản mới nhất không cho em down về

F10_Enter

bạn dùng phần mềm này cũng được, cách dùng tương tự phần mềm kia thôi, DAEMON Tools Lite
, chọn free nhá

ai_hoi

sau khi cài UltraISO, bạn nhấn chuột phải vào file ISO, chọn UltraISO - Mount to Drive ...

Các chủ đề có liên quan khác