hong_khanh2304

uckyluke17 anh Qduc giúp em với , tại sao cứ mỗi khi tắt máy tính thì em lại phải đợi Avira chạy rồi ấn end now và báo this program not responing rồi mới tắt được là sao , em vừa xóa đi và cài lại nhưng vẫn không được Yahoo Messenger của mình trước cũng như vậy. Sau khi gỡ hàng loạt chương trình thì nó ổn rồi

Hodei

Thực ra revo có chức năng theo dõi quá trình cài đặt ứng dụng rồi gỡ bỏ theo trình tự ngược lại an toàn mà sạch sẽ chứ mấy cái chức năng gỡ bỏ sâu gì đó sao bằng.

tviet quan Thực ra revo có chức năng theo dõi quá trình cài đặt ứng dụng rồi gỡ bỏ theo trình tự ngược lại an toàn mà sạch sẽ chứ mấy cái chức năng gỡ bỏ sâu gì đó sao bằng. Bản pro mới có chức năng theo dõi cài đặt bạn ạ. Chủ topic đang nói đến bản free!

pro_m150

tviet quan Thực ra revo có chức năng theo dõi quá trình cài đặt ứng dụng rồi gỡ bỏ theo trình tự ngược lại an toàn mà sạch sẽ chứ mấy cái chức năng gỡ bỏ sâu gì đó sao bằng. @tviet quan,

Đây là phiên bản Free nhé không là bản Pro, có thể do chưa sử dụng nó nên bạn vừa nhận định nhầm về Revo Uninstaller Free nó không có chức năng giám sát lịch trình cài đặt của các Phần mềm đâu. Đây là Phần mềm đáng để AE kiểm nghiệm trong chuyện gỡ bỏ các Phần mềm cài đặt trên PC đấy.

sweet_candy_039

Bài viết của Ban quá hay!

Một lần nữa xin Thank Bạn! Chúc Bạn vui khỏe và có nhiều bài viết hay sẻ chia cho Anh, em.

Brodee

dinhhai71 Bài viết của Ban quá hay!

Một lần nữa xin Thank Bạn! Chúc Bạn vui khỏe và có nhiều bài viết hay sẻ chia cho Anh, em. @dinhhai71,

Cám Ơn Bạn Đã Tin Tưởng, Sử Dụng & Gửi Lời Động Viên Tinh Thần!

Trong lúc sử dụng Avira có gì thắc mắc hãy vào chuyên mục Giải Đáp để đặt câu hỏi mình sẽ tham gia cùng bạn.

Chúc Vui Vẻ & Thành Công!

matthuan

Bạn ơi cho hỏi tui dùng bản avira antivir personal (bản free) nhưg không muốn dùng nữa bh muốn gỡ bỏ nhưg lại không được. tui dùng revo uninstaller và cả appremover nhưg đều không có avira trong danh sách cần remove. Bạn có thể chỉ dẫn chi tiết cho mình được ko

u4l Bạn ơi cho hỏi tui dùng bản avira antivir personal (bản free) nhưg không muốn dùng nữa bh muốn gỡ bỏ nhưg lại không được. tui dùng revo uninstaller và cả appremover nhưg đều không có avira trong danh sách cần remove. Bạn có thể chỉ dẫn chi tiết cho mình được không @u4l,

Trước tiên cho mình gửi lời Xin Lỗi tới bạn vì sự chậm trễ !

Bạn có thể up dùm hình giao diện của Revo Uninstaller Free và Avria đang hoạt động cùng một thời (gian) điểm có được không. Vì với trường hợp của bạn thì có lẽ là duy nhất mà Revo Uninstaller Free không nhận dạng được Avira đấy.

b0y_b0m

"khi ứng dụng thông báo vừa hoàn tất quá trình gỡ bỏ và yêu cầu khởi động lại hệ thống thì click "No"". Tại sao lại làm ngược với yêu cầu của Revo Unintaller? Vậy khi làm phần mềm này bị lỗi sao?

Các chủ đề có liên quan khác