mis_lys

Hiện mình đang thất Nghiệp nên mún ghi mấy cái đĩa Video kiếm bó rau Muống sống qua ngày .

Hôm qua có ông khách đặt cái đĩa film MP4

Về mò trong Nero thì không thấy [ chắc tại mình Gà] , lên Gu Gờ gõ thì ra quá trời nhưng mà lại không phải Nero [ bùn - vì mình không mún xài nhìu thứ ]

mình thik All in One hơn

Mong các bạn giải đáp giùm mình nhá

Thank cả Room trước

kim_loanvn90

mình chỉ thấy trong DVD có dạng (AUDIO_TS, VIDEO_TS) chưa thấy dạng đĩa MP4.

Bạn hỏi ghi đĩa MP4 dc không thì mình không bít.

Bạn dùng chương trình convert chuyển đổi tất cả video ra dạng MPEG2 và ghi vào đĩa DVD dạng DATA như vậy bạn vừa có đĩa MP4

ducmanhtbcityvn Hiện mình đang thất Nghiệp nên mún ghi mấy cái đĩa Video kiếm bó rau Muống sống qua ngày .

Hôm qua có ông khách đặt cái đĩa film MP4

Về mò trong Nero thì không thấy [ chắc tại mình Gà] , lên Gu Gờ gõ thì ra quá trời nhưng mà lại không phải Nero [ bùn - vì mình không mún xài nhìu thứ ]

mình thik All in One hơn

Mong các bạn giải đáp giùm mình nhá

Thank cả Room trước sài thử cái này đi, sao mà cái gì cũng nero thế

h3okut3_9s

gaconbatgato sài thử cái này đi, sao mà cái gì cũng nero thế Chưa test nhưng cũng Thank bạn

---------- Bài thêm lúc 23:18 ---------- Bài trước là lúc 23:15 ----------

icysun.pk9x Dùng Nero được mà! Vào Startsmart --> Video rồi ghi thôi! Mình mún ghi đĩa nén cơ 1 DVD chừng 10 tiếng còn video DVD là 120min

Thank bạn vừa góp ý

songhong0801

DVD-8 dung lượng khoảng 1.5GB

DVD bán nhìu nhất là 4.7GB

DVD-9 dung lượng khoảng 8GB

Bạn muốn ghi nhìu video vậy nên chọn cái chuyển đổi sang MPEG1(chuẩn VCD) để có thể ghi nhìu theo dạng DATA

cuc_i_thui_woac

bodyguard266 DVD-8 dung lượng khoảng 1.5GB

DVD bán nhìu nhất là 4.7GB

DVD-9 dung lượng khoảng 8GB

Bạn muốn ghi nhìu video vậy nên chọn cái chuyển đổi sang MPEG1(chuẩn VCD) để có thể ghi nhìu theo dạng DATA có cả đĩa DVD9 à, sao giờ mình mới biết nhỷ @@

bạn gi cd nero chuyển hết file thành .dat gi dvd nero tự chuyển hết thành .vob hết ! tự động nó chuyển tính theo dung lượng file.

Dezmond

Bạn convert video sang MPGE1 khoảng 700bit đuôi file sẽ là MPG 1 phim tiếng rưỡi khoảng 550 mb sau đó dùng nero burn sang đĩa theo kiểu data khoảng 7 phim 1 đĩa chất lượng rất tốt mà lại được trên tất cả đầu dân dụng

Các chủ đề có liên quan khác