hanhphuc.72611

shine89 mình đang cần cái này vote thì không vote

nói nguyên câu "mình đang cần cái này"

---------- Bài thêm lúc 14:11 ---------- Bài trước là lúc 12:34 ----------

Có thể sau ngày hôm nay Corel tiếp tục đứng đầu nhỉ

cyber_luv25

nhoxtim9 Ẹc, mình dùng Adobe After Effect và Adobe Premier để dựng phim Sao chủ 2pic không cho Multi-Choose vậy bạn thông cảm

vì đây là bình chọn cái tốt nhất nên chỉ được chọn 1 thôi

fuck_me

phamthai200063 Avid Liquid,thích cái này vậy chắc ông bạn vừa từng phải học 1 khóa học về cái này rồi nhỉ

cài này làm video thì khá Pro nhưng hơi khó nếu tự Vọc

Raedburne

Barca_Tồtồ Mình dùng After Effect với Sony Vegas sao của bác Ảo thế

mới viết có 35 bài

thế mà điểm là 378/222 bài viết

khó hiểu quá

không biết cái nào cả.muốn vọc mà nhìn dung lượng vừa sợ rồi.máy thì cùi cài vô là nghỉ luôn.thank và chúc thớt bạn sôi nổi

nh0c_m4p132

haomobile90 không biết cái nào cả.muốn vọc mà nhìn dung lượng vừa sợ rồi.máy thì cùi cài vô là nghỉ luôn.thank và chúc thớt bạn sôi nổi thanks bạn ủng hộ

Wei

thanhtampro94 sao của bác Ảo thế

mới viết có 35 bài

thế mà điểm là 378/222 bài viết

khó hiểu quá Mình hoạt động nhiều bên box không tính bài bạn à .

Glenn

không biết mấy cái đó có ra sao không đâyhay lại thua hết cái thằng proshow producer............

---------- Bài thêm lúc 22:07 ---------- Bài trước là lúc 22:01 ----------

không biết trong số đó có em nào đánh được thằng proshow k nhỉ.hihi

hanhphuc.72611

hiện tại thì thấy thằng corel nó làm được mấy cái hiệu ứng đặc biệt hay quá, không biết ulead 11 nó có làm được như vậy không

Honon

anhtrang92 không biết mấy cái đó có ra sao không đâyhay lại thua hết cái thằng proshow producer............

---------- Bài thêm lúc 22:07 ---------- Bài trước là lúc 22:01 ----------

không biết trong số đó có em nào đánh được thằng proshow k nhỉ.hihi chán bác này quá

proshow là chuyên làm về Ảnh

còn đây là dựng phim và làm clip cơ mà

9_7

Corel VideoStudio Pro number 1, cái này thì khỏi phải nói, miễn chê

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Ôn tập Dịch tễ học CTUMP (TỔNG hợp từ các đề THI) có đáp án Y dược 1
D Tìm hiểu về vai trò, quá trình tổng hợp và phân giải các Axitamin trong cơ thể người và nguyên liệu thực phẩm Khoa học Tự nhiên 0
A Tổng hợp và xác định các đặc trưng của một số hydroxide cấu trúc lớp kép ứng dụng trong xử lý môi trường Khoa học Tự nhiên 0
D Báo cáo tổng hợp về tình hình thực tế công tác kế toán, quy trình hạch toán các phần hành kế toán tại Công ty may 10 Luận văn Kinh tế 2
N Tổng hợp kiến thức về các kỳ thi tiếng anh có giá trị hiện nay Tài liệu Cơ bản 0
P Nghiên cứu tổng hợp các khoảng chịu lửa chứa Nhôm, Silic từ hóa chất tinh khiết và từ bã thải bùn đỏ Kiến trúc, xây dựng 0
B Giáo án tổng hợp các môn lớp 1 - Trường tiểu học Hoa Thủy - Năm 2016 - 2017 - Tuần 1 Luận văn Sư phạm 0
T Báo cáo tổng hợp Thực hiện các dự án đầu tư xây dựng nhà ở tại công ty cổ phần lilama Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
A Những kiến thức đã tìm hiểu được trong thời gian thực tập tổng hợp - Thực trạng các Website đã và đa Luận văn Kinh tế 0
W Nghiên cứu và hệ thống các kiến thức cơ bản về chương trình dự án quốc gia; tổng hợp kết quả, phân t Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác