mjnh_me0

hướng dẫn sử dụng chtrình proshow gold

Bạn ơi làm thế nào để xóa dòng chữ Made..... đi?

acat_0610

tui vừa làm xong một đĩa anh sinh nhật bằng chương trình Proshow 3.5 nhưng khi in ra đĩa (để xem trên đầu đĩa) thì mờ hẳn hơn khi xem file video tren máy tinh. Mainboand tui đang dùng la Gigaby G31. Liệu có cách nào khắc phục điều này không. Mong các bạn chỉ chi tiet giúp tôi. tui xin chân thành cảm ơn.

Troyes

ban cho hỏi làm cách nào để mình có thể add 1 đoạn clip vào nhưng mình muốn chèn 1 bài hát chạy tren nền clip đó có nghĩa là làm mất tiếng của clip ,tạo nó thành slide sau đó add nhạc vào.Thank trước

Bạn vào phần Layer chọn layer Video (clip) mà bạn muốn và chọn phần Sound kéo xuống 0% là tắt tiếng thôi.

minh da lam theo ban hướng dẫn nhung file video da mat tieng nhung file nhac cung mat tieng lun la sao vay ban. ban chi giup minh dc không tks ban nhiu nhiu

Rocky_Kute

một chương trình wa hay , thank bài chỉ dẫn

chjl0ve_kaiz

điền key thì nó báo thành công nhưng sao khi vào làm thì vẫn còn dòng chữ màu vàng. các bờ rồ giupps em

thế mà cũng không bít ak

bạn cho 25s đầu một đoạn nhạc dạo nào đó thế là ok muk

thucan20

uhm chuong trrinh nay cug hay nhung ma no luc luu lai sao no lam cham wa.bang thoi gian thuc hien video clip luon.ko wa may pro oi

phuong_viet

ban oi cho mình hỏi..? làm sao để chạy hình toàn màn hình.mình dùng nhưng mà nó không hiển thị hình ảnh toàn màn hình. Giúp help.! thks

kristin_ngan

muốn nó hiển thị toàn màn hình, nháy kép vào ô hình ảnh bên phải và nhấn vào "full screen playback" . Mà Proshow producer nó ra đến bản 4.1 rồi sao vẫn xài bản 1.0 là sao?

Frans

teteruou muốn nó hiển thị toàn màn hình, nháy kép vào ô hình ảnh bên phải và nhấn vào "full screen playback" . Mà Proshow producer nó ra đến bản 4.1 rồi sao vẫn xài bản 1.0 là sao? coi lại cái bài của topic đi nhé. từ năm 2009 kìa.

petuyen_kutiep

Mình đưa vào 1 đoạn clip 2 phút 43s mà khi show preview thì không thấy gì cả, đen thui 1 cục. Mấy pro giúp mình với.

mình cho hình và chỉnh sủa hình được nhưng khi vào cái forde có nhạc thì không vào được trong khi vào cái foder có hình thì vào được ( hình mình để ổ F còn nhạc mình để ổ E ) giúp mình với nha mail : [email protected] thanks nhìu

Bạn ơi cho hỏi.tui dùng Proshow Gold4 nhưng sao khi trích xuất ra file video thì các hình nó quay mà không đứng yên 1 chỗ được.

vovaan

cho mình hỏi làm xong tất cả rồi mà ra xem clip thì lại hiện chữ made as anevaluation 0f proshow producer là thế nào

svishop

tui đang dùng cái bản proshow producer nhưng làm xong tất cả rồi ra cho chạy clip thì lại hiện chữ màu vàng Made... là thế nào mấy pồ bảo điền thông tin key nhưng mình k biết tìm ở đâu pro nào giúp mình với

moon_nice_7688

sao em không đánh chữ vietkey được nhỉ? đánh dấu hỏi không được.

làm đươc vài clip rùi nhưng không biết cách chèn chữ nổi có dấu ai chỉ với nào?