muaxuan0508

hướng dẫn sử dụng chtrình proshow gold

mình làm theo rùi nhưng nó không hiện tên của file để lưu

barbie21_9

photodex cho ra 2 bản mới nhất của gold và producer là 4.52.3053 rồi các bạn ah. các bạn có thể vào trang chủ photodex.com để download 2 bản này. Cr-ack dùng key của bản trước vẫn ok.(producer phải mất 3,4 lần nhập mới được).chúc các bạn thành công

Wmffre

cho minh hoi cai chuong trinh nay co the dung de sua 1 cai video ma da vui chinh roi không vay

chono207742

Re: hướng dẫn sử dụng chtrình proshow gold

cho em hỏi là : em đang làm dở 1 video sau đó thì save lại, hôm nay em mở file đã save ra để làm tiếp thì nó không mở được, và file đó được lưu có đuôi là .pxc ( và còn 1 số đuôi khác nữa )mà proshow chỉ mở được file đuôi .psh thôi ạ, giờ em không biết phải mở file đó như thế nào hay dùng phần mềm gì có thể chuyển pxc sang psh được không. giờ làm lại thì uổng công quá . mong mọi người trả lời giúp em ạ, em cần làm gấp T.T

tctuvan

Re: hướng dẫn sử dụng chtrình proshow gold

Trích dẫn từ chono207742:
cho em hỏi là : em đang làm dở 1 video sau đó thì save lại, hôm nay em mở file đã save ra để làm tiếp thì nó không mở được, và file đó được lưu có đuôi là .pxc ( và còn 1 số đuôi khác nữa )mà proshow chỉ mở được file đuôi .psh thôi ạ, giờ em không biết phải mở file đó như thế nào hay dùng phần mềm gì có thể chuyển pxc sang psh được không. giờ làm lại thì uổng công quá . mong mọi người trả lời giúp em ạ, em cần làm gấp T.T

Có lẽ trong quá trình save bị lỗi nên nó mới sinh ra file Pxc. Đây là file cache khi Proshow làm việc. Nó không lưu trữ gì quan trọng nên bạn có thể xóa nó đi

Bạn nhìn xem trong thư mục chứa các slide của bạn có file .bak hay .b01 – b09 thì thử lần lượt file bak .... Bak sẽ chứa slideshow bạn lưu gần nhất.
Hi vọng bạn tìm lại được show của mình