Sugn

Mình vừa lên mạng và tìm thấy khá nhiều kết quả cho tiêu đề trên nhưng đáng tiếc đó KHÔNG PHẢI LÀ ĐIÊU Mình MUỐN HỎI

thanh taskbar trong windows 7 co 1 dòng ngang ở giữa nút Start và đồng hồ+ngày tháng các chương trình đang chạy để ẩn ý

mình có thể tạo các shourtcut và để vào đó.hum wa vừa update windows xong sáng nay mở máy chả thấy dòng đó đâu.có bạn nào biết cách khôi phục chỉ mình với.dòng đó gọi là superbar thì phải

(văn mình hơi kém nên viết có thể hơi lủng củng và dài dòng.mong các bạn thông cảm :p)

Thank for Giúp !!

Khoi phuc thanh tákbar trong windows 7

Chắc là bạn chọn Auto-Hide Taskbar rồi! Rê chuột xuống chỗ thanh taskbar để xem có hiện lên ko! Nếu hiện lên thì click chuột phải chọn Properties, rồi bỏ dấu tick ở ô Auto-Hide the Taskbar đi!

thank tákbar vẫn hiện bình thường chỉ có các biểu tượng (giữa nút start và đồng hồ mặc đinh trong win) trên thanh superbar thì bị mất thôy. các bạn có cách khôi phục lại không chỉ mình với.

bài viết này chính là cách để đưa các biểu tựong ra giữa mần hình

Nhà mình đang mất những shotcut đó đó.

có bạn nào có cách khắc phục chỉ mình với

bạn đang muốn tìm lại các phần mềm nằm ngay chính giữa thanh taskbar đúng hok.

Theo mình bạn click phải vào thanh taslbar, chỗ nào thoáng một chút,kiểm tra xem chỗ nào có check thì bỏ check hết đi. Task giờ không còn gì nữa. Bạn "Pin" các chương trình cần vào Taskbar. Sau đó theo bài viết ở trên làm cho thành ở giữa.

@@ nản wa'.hơn nửa số chương trình của mình đều nằm ở đó.tối hum trước không sao.autoupdate windows xong sáng hum sau ngủ dậy mất sạch.có khi nào nguyên nhân do vụ update k nhỉ ?

Chess

Ko duoc thì làm lại chứ sợ gì nào. Hay dùng System restore đi. có thể quay về ngày hôm qua, trước lúc update. Cảnh báo, restore có thể treo máy --> mất kiên nhẫn --> nhất dương chỉ tắt máy ...... --> Oke Men!cài win

Các chủ đề có liên quan khác