Eoforwic

Xin các bạn chỉ giúp mình làm sao để orbit và firefox "sống chung", tức là khi download bất kì cái gì thì nó sẽ hiện ra chương trình down của orbit chứ không phải của firefox ???

sobebiobreak Xin các bạn chỉ giúp mình làm sao để orbit và firefox "sống chung", tức là khi download bất kì cái gì thì nó sẽ hiện ra chương trình down của orbit chứ không phải của firefox ??? -Bạn có thể sử dụng công cụ Grad++

bằng cách right click vào biểu tượng trên thanh taskbar chọn Grad++

Ealadhach

MrLuyen -Bạn có thể sử dụng công cụ Grad++

bằng cách right click vào biểu tượng trên thanh taskbar chọn Grad++ Không phải bạn ơi, ý mình nói khi bấm vào link down thì hiện ra chương trình down của orbit chứ không phải của firefox... nó sẽ hiện ra 1 cái bảng cho phép chọn chương trình down của orbit !

Jeran

sobebiobreak Không phải bạn ơi, ý mình nói khi bấm vào link down thì hiện ra chương trình down của orbit chứ không phải của firefox... nó sẽ hiện ra 1 cái bảng cho phép chọn chương trình down của orbit ! Bạn download add-ons Flashgot sau đó chọn chương trình mặc định cho flashgot là orbit downloader. Mỗi lần bạn nhấn vào link download thì chương trình orbit downloader sẽ hoạt động.

FlashGot 1.1.1.6

orbitvn Bạn download add-ons Flashgot sau đó chọn chương trình mặc định cho flashgot là orbit downloader. Mỗi lần bạn nhấn vào link download thì chương trình orbit downloader sẽ hoạt động.

FlashGot 1.1.1.6 Thanks bạn rất rất là nhiều

baby_satthu77

thế có ai biết làm cách nào để FF có nút GetIT tương tự IE k?

mình đang dùng FF5 và Orbit v4.1.0.1

Các chủ đề có liên quan khác