Jader

bạn nào cho mình hỏi là mình có mua đĩa cài Ulead s. video 10 về cài nhưng nó bắt mình đăng kí. mình nghĩ là trong đĩa phải có phần Cr-ack đúng k? lúc mình cài nó hok bảo nhập seri gì cả... hok hiu....

herotroy1015

các bạn ơi cho mình hỏi chút.trong unlead studio 11.LÀ mình vừa chỉnh sửa làm thành một đoạn clip hay rồi nhưng khi mình làm ra (tạo) thành file (tức là làm ra (tạo) đoạn chương trình đó ra VCD) thì không được nó load được khoảng 5% thì không chạy nữa và nó báo là "Unable to load library".Giờ mình phải làm thế nào đây.mình rất cần đoạn clip này ngay trong tuần này.Bạn nào biết cho mình ý kiến làm thế nào nhé.Thank nhiều

chip_ducon

hoanghiep43 uhm Ulead Video Studio 11 hay do

minh co phan mem Ulead Video Studio 11 do neu ban nao thich dung minh up len cho dung ban có key hay seria không mình cũng đang dùng cái do nhưng không có key bạn ah bạn ơi giúp mình cái nha thanh

Webbestre

hoanghiep43 uhm Ulead Video Studio 11 hay do

minh co phan mem Ulead Video Studio 11 do neu ban nao thich dung minh up len cho dung ban có key hay seria không mình cũng đang dùng cái do nhưng không có key bạn ah bạn ơi giúp mình cái nha thanh

Godfrey

Muốn có nhiều hiệu ứng thi dùng Avid Liquid, nó dùng bộ hiệu ứng HFX 6 rất tuyệt cú chiêu:

nhox_lj

nhunglan các bạn ơi cho mình hỏi chút.trong unlead studio 11.LÀ mình vừa chỉnh sửa làm thành một đoạn clip hay rồi nhưng khi mình làm ra (tạo) thành file (tức là làm ra (tạo) đoạn chương trình đó ra VCD) thì không được nó load được khoảng 5% thì không chạy nữa và nó báo là "Unable to load library".Giờ mình phải làm thế nào đây.mình rất cần đoạn clip này ngay trong tuần này.Bạn nào biết cho mình ý kiến làm thế nào nhé.Thank nhiều cái này bạn chỉ cần bỏ những hiệu ứng lỗi đi là được, bạn để ý xem trong timeline của bạn lúc chạy UL 11 bị lỗi chỗ nào thì đấy là hiệu ứng lỗi. Xóa nó đi đặt hiệu ứng khác thay thế là okie. Chúc may mắn

Yong

ko fai it hieu ung dau bânhy tu may mo ra dung ngoi do cho doi nua........

misabear2803

minh bi loi khi lam vui chinh xong tat ca roi nhung khi creat video file duoc khoang 5% thi lai hien ra thong bao "Unable to load library" minh dang can gap cai nay. Anh em nao biet thi chia se voi minh voi.Thanks

Malyn

ủa, thế muốn thêm hiệu ứng mưa, gió thi phải làm sao vậy bạn???????????????????????????????????????????

Các chủ đề có liên quan khác