Ai vừa và đang dùng chung internet chắc hẳn sẽ thấy cái này hữu ích, ví như khi bạn muốn xem một bộ phim, muốn nghe nhạc trực tuyến hay làm một chuyện gì đó cần đường truyền mạnh, mà có ai đó lại đang download thì thật là bực mình.

Phần mềm net cut này đưa ra danh sách địa chỉ IP của tất cả các máy trong mạng LAN như hình trên, dùng chung một modem . Khi tình nghi " đối tượng" nào đang download thì bạn chỉ cần trỏ vào địa chỉ IP của máy đó, chọn Cut off là lập tức máy đó sẽ bị disconnect liền ( ý nghĩa của chuyện này là làm máy victim bị sai đường dẫn kết nối đến modem) . Vì một lý do nào đó bạn muốn cho máy này được dùng net trở lại, bạn chỉ cần bấm vào địa chỉ IP và chọn Resume .

Version trước là 2.08 không hỗ trợ cho win7 64bit,nên mình up bản này cho anh em dùng.

Giao diện:

Phần quan trọng nè:

link down :

Down về cài đặt Winpcap trước nha

Nếu thấy bài viết hữu ích thì thank cái nha

kiss_of_devil90

Bác thấy sao chứ mình làm gì có cho troạn vào làm gì,mình sài thấy hay thì mới share cho anh em đó chứ,có thể chương trình diệt virus của bác có vấn đề,mình sài kis 2011 nè,nếu có nó vừa diệt rồi tamthangia PDM.Trojan.generic

paxle1247

bạn ơi , minh xài windows 7 64biet bản ulti không mở được ,giúp dùm với

yuumi_yuumiko

bản 2.0.0 mình dùng không thấy kis báo gì! nhưng bản này của bạn lại thấy kis báo ý như bạn trên kia nói

PDM.Trojan.generic

bạn cho link khác thửu xem

Các chủ đề có liên quan khác