Sau khi đọc một số bài về boot USB của Langkhach và mình thấy không ai làm Norton Ghost 11.5.1(2010) boot bằng USB với định dạng NTFS ( có anh Langkhach làm với Norton Ghost 11.5(2008) boot bằng USB với định dạng NTFS) mình vừa bắt chước và ra làm ra (tạo) Norton Ghost 11.5.1(2010) boot bằng USB với định dạng NTFS chỉ với 2.39MB + 1 click là chạy share lên cho các bạn dùng! Chúc vui vẻ! forum ketnooi.com/forum thật bổ ích.

Có đợt mình tìm trên mạng mãi chẳng thấy có Norton Ghost 11.5.1(2010) boot bằng USB với định dạng NTFS, vì mình hay đi cài máy, mà cài nhanh nhất hiên nay là làm một bản ghost xp có tích sẵn driver cũng như ghosh win7. Chạy ct ghost và bung ra thế là xong.Bây giờ máy netbook nhiều không có cd,dvd nên chạy ghost từ USB cực kì tiện lợi.Mình vừa thử ghost chạy ct ghost này từ USB thấy tốc độ còn nhanh hơn sd CDboot.Mình share cài này nên hình như chẳng ai cần! hic.

ngavec

cho em hỏi, tải cái đó về rùi thì phải làm như thế nào nữa để có thể dùng ạ, mong các anh chỉ bảo tận tình ạ. thanhk nhìu!!!

cobelanna

quan_aluoi cho em hỏi, tải cái đó về rùi thì phải làm như thế nào nữa để có thể dùng ạ, mong các anh chỉ bảo tận tình ạ. thanhk nhìu!!!

bạn tải về ,cắm USB vào máy , ấn Double vào file bạn vừa tải ,sau đó có tiếng việt chỉ dẫn chi tiết! Sau khi làm xong thì có thể sử dụng chạy nortonghost từ Usb khi boot máy từ usb.

Clustfeinad

các bạn chỉ cần sử dụng cái này (Norton Ghost 11.5.1(2010)) trên usb + những file ghost có sẵn (win7,hay winxp trên mạng quá nhiều--tìm bản phù hợp cho mình),cho vào usb --thì chuyện cài windows trên các máy quá nhanh và đơn giản( dù không có ổ CD/dvd).

Các chủ đề có liên quan khác