Briggere

Do sơ suất 1 lần mình quên không Cr-ack IDM 5.18.4, dùng đến hết 30 ngày hay 15 ngày j đấy nó không cho dùng nữa. Vào Control Panel Remove cài lại nó còn không cho cài luôn. Mình download IDM bản 5.19 về cài thì lại được. Dùng 1 thời (gian) gian không có vấn đề gì. Tự dưng mấy hôm nay vào mp3 nghe nhạc hay youtube xem clip thì đều không thấy IDM hiện lên cái thanh download của nó ở góc trên bên phải phần play nhạc ( lúc nghe nhạc ) hay phần play của video. Nhớ mang máng hồi trc đọc được ở đâu là chỉ có bản 5.18.4 là có hiện, mình down về cài thì nó không cho, mới nhớ ra lần trước ( ở trên vừa nói ). Remove cài lại bản 5.19 thì cũng không được luôn. Down bản 6.0 về cài cũng vô dụng, Có ai có cách nào không cứu với. Thanks tất cả ng!

baucats10

bạn sài trình duyệt gì ? Chắc có thể bạn chưa tích hợp IDM vào trình

duyệt wed của mình

Orahamm

bạn vừa gỡ idm ra chưa mà cứ cài hoài vậy. chưa gỡ bản cũ ra mà cài tiếp thì k cài được là phải thôi.

nếu bạn gỡ idm ra thì phải gỡ sạch sẽ rồi cài bản mới vào.

mình đang dùng idm 6.05 build 10 + key patch nhưng k biết up lên đây thế nào cả.nếu bạn biết cách chỉ cho mình up lên mình gửi cho

Fonzell

các bạn " " để tải IDM về, trong đó có kèm theo hướng cài. Chúc thành công.

aveenoq1

Đem cái nầy về,giải nén làm theo hướng đẫn xài vô tư

hoadc8484 bạn vừa gỡ idm ra chưa mà cứ cài hoài vậy. chưa gỡ bản cũ ra mà cài tiếp thì k cài được là phải thôi.

nếu bạn gỡ idm ra thì phải gỡ sạch sẽ rồi cài bản mới vào.

mình đang dùng idm 6.05 build 10 + key patch nhưng k biết up lên đây thế nào cả.nếu bạn biết cách chỉ cho mình up lên mình gửi cho Trước hết rất Thank bạn. Nhưng mình vừa nói ở trên rồi, mình vừa remove bản IDM rồi cài lại nhưng vẫn không được. Còn IDM bản 6.05 như bạn nói thì mình cũng có :d

cóa cần mình giúp không

làm theo cách của mình nhé :

1. vào regedit xóa các mục này :

HKEY_CURRENT_USER\Software\DownloadManager

HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Internet Download Manager

2. vào thử trong programfile xem còn thư mục sót lại không del đi.

3.cài lại.đảm bảo oki 100%

hongha912

Có thể khi hết dùng thử tiện ích IDM CC bị disable.bạn Cr-ack xong thì unable nó.hay down về cài đặt tại đây

Devereau

1.Gỡ IDM bằng

2.Khởi động lại máy

3. Cài IDM, tải tại đây

4. -Với firefox cài add-on idm.cc ,tải

- Với chrome tải extension

làm tiếp theo hình

5.HAVE YOU ENJOIN MY POST! :d

Các chủ đề có liên quan khác