Đây chỉ là một con keylog đơn giản, cơ bản chỉ là ghi lại những gì victim gõ ra từ bàn phím, còn nếu bạn muốn ghi lại bàn phím ảo, hay từng cú click chuột thì Phần mềm tớ nhé.

!!! : Bạn nào muốn làm giúp luôn 1 con keylog, thì Phần mềm YM nhok.games1, tên Đạt, cứ Phần mềm nhờ bạn ấy dùng teamviewer cài giúp keylog nhé!

Đầu tiên, tớ xin nói với các bạn là, mục đích sử dụng con keylog này thế nào thì tùy vào các bạn, trong sáng thì không sao [ ví dụ như theo dõi xem ng yêu mình có đú đỡn vs thằng nào ko…]… còn tất cả việc còn lại [hack acc game,YH,… đều được] thì tớ không chịu trách nhiệm đâu nha ^^!

Chỉ là chịu khó đọc tí thì làm xong thui… Cố gắng nào ^^!

Bắt đầu nha

I. Đăng kí acc một sever để nhận thông tin mình log được từ victim (nạn nhân )

Trước tiên, bạn vào trang để đăng kí 1accout, nhớ điền thông tin mail cho đúng để lấy cái Activation Code nha các bạn.

Tiếp theo, bạn vào làm ra (tạo) 1 folder trong chính trang DRIVEHQ luôn nhé. Chính cái folder này sẽ là nơi bạn nhận được file logs, ví dụ như mình làm ra (tạo) folder tên là testkeylog :

Thế là xong phần này… tạm thời (gian) tắt cái này đi, tiếp theo ta sẽ cài đặt con Perfect Keylog.

II. Download, đăng kí và cài đặt con keylog:

1. Tải file này về

Nhớ tắt mấy cái anti trước khi tải nhé, bây giờ bắt đầu cài đặt nào :

2. Mở file vừa tải lên, chạy file Perfect_Keylogger_1.68_2007.exe, cứ nhấn Next điên cuồng vào ^^

Tới bước này, bạn check như trong hình là được :

Xong rùi thì nó hiện lên cái bảng như trong hình, bạn phải chọn Enter reg code để đăng kí, key + user vừa Cr-ack, thông tin để trong file Key.txt, điền vào cho đúng là ok :

Hoàn tất chuyện đăng kí, bây giờ ta bắt tay vào chuyện cài đặt, nhưng nhớ tắt cái Enable để tránh trường hợp tự theo dõi mình, như vài bạn hỏi mình :

3. Click chuột phải vào biểu tượng cuộn phim bên góc phải màng hình của bạn, chọn Option như trong hình để bắt đầu chuyện cài đặt :

Click vào sẽ hiện ra cái bảng như trong hình, bạn chỉ cần cài đặt đúng theo hình tớ chỉ dẫn là ok :

-Thẻ Gerenal

Xong thẻ General, xuống thẻ Loggin, bạn cứ để như mặc định là ok, có thể làm ra (tạo) passphòng chốngkhi victim phát hiện và có ý định gỡ bỏ :

Tới thẻ Screenshots ( Phần gữi ảnh chụp màng hình của victim) , bạn tiếp tục làm theo hình dưới :

Không cần cài đặt thẻ Email, bạn xuống thẳng thẻ FTP :

!!! Điền đầy đủ, chính xác thông tin ở thẻ FTP Sever nha bạn, điền tài khoản trang drivehq.com lúc nãy vừa đăng kí + điền đúng đường dẫn folder lúc nãy chúng ta làm ra (tạo) ( phần Remote dir, bạn điền dưới dạng /tenfolder),nhớ Check vào ô Use paceti.... nha các bạn:

!!! Thế là xong quá trình cài đặt, bạn nhấn vào Test FTP và ngồi nhịp đùi chờ đợi, nếu xuất hiện bảng thông báo dưới đây thì bạn vừa thành công,

nhưng nếu nó báo sai, thì bạn hãy kiểm tra lại mình vừa làm sai bước nào ở trên không nhé :

Hoàn tất, bạn nhấn OK để lưu lại tất cả các bước cài đặt.

4. Dán con keylog vào 1file nào đấy + Gữi cho victim :

Đây mới là bước quan trọng, nhưng chỉ đơn giản thôi :

Click chuột phải vào biểu tượng keylog, chọn Remote Installation như trong hình:

Rồi lại Next Next và Next, nhưng tới bước này thì check như sau:

Xong, nhấn Next để chọn file để dán con keylog vào, ví dụ như mình chọn ZingPlay.exe :

Chọn Desktop để xuất con keylog ra màng hình, con keylog của chúng ta có dạng tên inst_ZingPlay, send cho victim là ok, trả tất ^^!

Sau khi log thành công, bạn vào trang drivehq.com, sẽ thấy kết quả như sau :

III. Kết :

Bài viết còn nhiều thiếu sót, nhưng cũng khá dễ hiểu, mong các bạn thông cảm ^^!

-Ta có thể tải bản hack CF, Au, hay một game nào đó, rùi dán keylog vào, đính lên stt với nội dung như Hack wall CF full update ngày xx.xx, khá hiệu quả, kiếm vài acc CF chơi bán thời (gian) gian.

-Hoặc, gữi file cho ng iu, bảo nó mở lên, rồi theo dõi xem nó nc vs ai,làm nh~ gì, có khj còn biết được con đấy thường xuyên xem xxx =]]

Riêng tớ, tớ định phá YH em này thôi, mà ai ngờ em ấy suốt ngày xem hình hotboy, ảo

Trên đây chỉ là các bước để làm một con keylog đơn giản, còn vài thao tác như dán vào link, hay ghi lại những đoạn pass copy + pastes, click chuột hay bàn phím ảo,… thì khá rắc rối, mình không chỉ cụ thể được…

Chúc các bạn thành công, có thắc mắc gì cứ Phần mềm cho mình : YM baby_mylove704

foxmilk2001

sao mình làm tới bước nhập tài khoản vừa đăng kí trên wed nhưng mãi không được hả bạn?

Miquel

gataytrang sao mình làm tới bước nhập tài khoản vừa đăng kí trên wed nhưng mãi không được hả bạn? Bạn phải điền code để kích hoạt tải khoản, code đó có ở mail mà bạn đăng kí, vào đó lấy ra

haudau_92

Nhớ tắt mấy cái anti trước khi tải nhé, bây giờ bắt đầu cài đặt nào :

bác đùa em ầ ,biết là phải tắt anti V nhưng nhỡ con keylog này nó phá máy em thì sao bác . Em còn nhiều game account mà ,cũng không tin tưởng cho lắm

boynoname95 bác đùa em ầ ,biết là phải tắt anti V nhưng nhỡ con keylog này nó phá máy em thì sao bác . Em còn nhiều game account mà ,cũng không tin tưởng cho lắm Không nên cài ở máy nhà đâu bạn, nó giật máy như rock đấy

Ra net làm, dán vào file, rùi up cái file đấy lên mediafire, khi nào cần dùng thì down về cho tiện

hny_84

em làm đúng như anh nói rui mà vẫn hiện dòng chữ (Eror while connecting to site. please mlease make sủe that FTP setting ảe corect) anh nào biết tại sao thì reply lại cho em qua gmail [email protected] nha. Thank anh chị nhìu (

pjm_boys

boynoname95 bác đùa em ầ ,biết là phải tắt anti V nhưng nhỡ con keylog này nó phá máy em thì sao bác . Em còn nhiều game account mà ,cũng không tin tưởng cho lắm Muốn lấy của người khác mà mình an toàn tuyệt cú đối thì sao dc bạn.Đây là cách làm ra (tạo) virut thì phần mềm diệt tốt nó trả chặn

bosu_3057

loner103 em làm đúng như anh nói rui mà vẫn hiện dòng chữ (Eror while connecting to site. please mlease make sủe that FTP setting ảe corect) anh nào biết tại sao thì reply lại cho em qua gmail [email protected] nha. Thank anh chị nhìu ( thoát hẳn chương trình diệt virut dưới thanh taskhowohoawcj tắt chương trình diệt virut và cả firewall là được

Boyd

Mình nghĩ cái này không nên phổ biến nhiều quá !!! Anh em toàn đính keylog vào file thôi thì nguy hiểm lắm.

hoadongnoi279

cho mình hỏi tại sao mình vừa làm được 1 con keylog nhưng nó gửi về toàn là file rỗng,ko có gì để xem,cái này là mình phải làm gì nữa mới xem được file đó hả bạn,mình sài FTP nghen,vào FTP nhưng không xem được file

dangtienvu1986

nhoccon051191 cho mình hỏi tại sao mình vừa làm được 1 con keylog nhưng nó gửi về toàn là file rỗng,ko có gì để xem,cái này là mình phải làm gì nữa mới xem được file đó hả bạn,mình sài FTP nghen,vào FTP nhưng không xem được file Cái này mình cũng từng bị, chắc tại bạn dùng trình duyệt phiên bản cũ nên mới bị thế.

Bạn thử dùng GooGle Chorme ver mới nhất để đọc log xem sao, mình thấy không có lỗi gì cả, và hoạt động rất tốt nữa

---------- Bài thêm lúc 08:07 ---------- Bài trước là lúc 08:05 ----------

sadsnowinter Mình down được rùi, nhưng lúc cài nó hiện window cannot access the specified, path, or file. Chắc do tường lửa hay mấy cái gì đó của windows 7 + windows vista có sẵn chương trình đó, Vào tắt tường lửa đi là ok ngay ấy mà

phuken_kotaro

thêm 1 tí nữa nhé : con host này chỉ free đúng 1 ngày sau đó keylog sẽ không nhận nữa

Cho nên bạn nào thật sự mún xài thì bỏ trước ra mà mua nhé

Các chủ đề có liên quan khác