shackly_sinson

IDM của mình bị lỗi mình dùng phần mềm xóa bỏ tận góc rùi xóa nó đi, để cài lại bản khác nhưng khi cài lại bản khác nó lại thông báo thế này

"windows cannot access the specified device, path, or file. you may not have the appropriate permissions to access the item"

tranrin1991 IDM của mình bị lỗi mình dùng phần mềm xóa bỏ tận góc rùi xóa nó đi, để cài lại bản khác nhưng khi cài lại bản khác nó lại thông báo thế này

"windows cannot access the specified device, path, or file. you may not have the appropriate permissions to access the item" tim ban idm có file reg xóa key hoac cai dat idm theo file host.chúc bạn thành công,

rua1410

Mình cũng bị i chang vậy luôn. Lúc trước Cr-ack file host, trong lúc sơ ý cho đứa em mượn máy nó vừa update. Sau đó bị block, mình gỡ ra bằng revouni.... để cài lại và Cr-ack host típ, Cr-ack thành công nhưng khi donwload là nó hiện lên cái thông báo như rồi rồi ngủm luôn hix.

Arrio

đây các bác ơi , dùng phần mềm không được đâu ,

dowload về nhấn đúp chuột là ok

rồi cài lại cái khác hj

disney_showroom

3DNo10 tải cái khác về cài

đố bạn để thế mà cài được cái khác đó .... sax sax .

luna_cute90

cái IDM nhà e bâyh down cái gì trên 5mb thì y như rằng vẫn chạy bt, nhưng cứ đến đoạn 95%-100% thì nó giảm tốc độ xuống 200% e bực mình quá, tháo ra cài lại được vài hôm lại dính típ, bác nào có cách khắc phục không?

cua_u

do Cr-ack đó bạn, down về và cài đặt lại, chúc bạn thành công

noilongxaxu_as đây các bạn ơi , dùng phần mềm không được đâu ,

dowload về nhấn đúp chuột là ok

rồi cài lại cái khác hj mình làm như bạn rùi mà vẫn không được bạn có thể nói rõ hơn giúp mình hông?

girl_dontcry

tranrin1991 mình làm như bạn rùi mà vẫn không được bạn có thể nói rõ hơn giúp mình hông? cụ thể là thế nào ? có phải như thế này không ?

nếu như thế này bàn xử nó như thế này hj

Click phải vào file bị lỗi trên (khi chạy) và chọn Properties, trong thẻ General, click Unlock, cuối cùng click Ok:

chúc thành công . nếu cách này không được bạn cứ nói hj

nhock_sock2812

bạn xòa sách chưa?

xóa cả code trong regedit nửa thì mới cài được chứ

thông báo đó là không được phép truy cập

xóa sạch ui cài cái mới là ok

witoc_apple

đúng y như vậy đó bạn

nhưng mình làm theo kiểu bạn chỉ rùi mà cũng không được,

bệnh này nặng quá

Các chủ đề có liên quan khác