minh_handsome

các pac cho em hỏi em đang chạy windows 7.cài phần mêm proteus 7.6 rồi 7.5 nữa mà không dc.các pac chỉ dùm cái.đang cần gấp.thank

chjken_b0y2904

click phải vào file setup chọn propertes -> tab comparity -> check vào run window xp sp2 -> apply -> ok là cài dc mà. nhớ tắt wifi và UAC nhé.

hoanganh_vu

ngockhoainfo click phải vào file setup chọn propertes -> tab comparity -> check vào run window xp sp2 -> apply -> ok là cài dc mà. nhớ tắt wifi và UAC nhé. máy mình dùng wwin 7 bản 64 bit cũng làm như bạn nhưng vẫn không dc,bạn có cách nào không chỉ giùm mình với.tks

anh_comdr máy mình dùng wwin 7 bản 64 bit cũng làm như bạn nhưng vẫn không dc,bạn có cách nào không chỉ giùm mình với.tks mình cài theo hướng dẩn của các anh em trên forum la dược ma bạn, chỉ co điều khi bạn chay file Cr-ack update thi hay khoi động lai máy, nhấn f8 vào phan safe mode của windows down mà chạy là ok!

mình da Cr-ack theo cách do va ok!

zZnh0x_ng0xZz

selident mình cài theo hướng dẩn của các anh em trên forum la dược ma bạn, chỉ co điều khi bạn chay file Cr-ack update thi hay khoi động lai máy, nhấn f8 vào phan safe mode của windows down mà chạy là ok!

mình da Cr-ack theo cách do va ok! bạn mh cũng dùng win7 64bit, hiện tại nó vẫn cài chưa dc, bạn có thể chỉ rõ hơn hơn có dc hem? đoạn nhấn F8 vào safe mode của windows là sao hỉ? tại bọn mh đang cài để làm bt, tuần tới ông thầy hỏi bài rùi

haido989

Trích dẫn từ hangtautb;3487802:
các pac cho em hỏi em đang chạy windows 7.cài phần mêm proteus 7.6 rồi 7.5 nữa mà không dc.các pac chỉ dùm cái.đang cần gấp.thank[/QUOTE

Đơn giản thôi ban ak.sau khi cài đặt bạn click chuột phải vào file Cr-ack-->chon run as administrater.the la ok.day la cach cua 1 anh ma minh wen tren dien dan.hiha

bjm_skull

Đơn giản thôi ban ak.sau khi cài đặt bạn click chuột phải vào file Cr-ack-->chon run as administrater.the la ok.day la cach cua 1 anh ma minh wen tren dien dan.hiha

dang chay windows 7 64 bit

cho file cai đặt và cark di bạn

Hale

ngockhoainfo click phải vào file setup chọn propertes -> tab comparity -> check vào run window xp sp2 -> apply -> ok là cài dc mà. nhớ tắt wifi và UAC nhé. Minh sai windows 7 32bit co cai proteus theo cach nay không nhi

Các chủ đề có liên quan khác