vodoj_tdt

Minh co tham khao bai do rui nhung ma vao muc game vtc va vao fifa thi khong co file nao giong ban ay chj het :shock: :shock: :shock: ma mjnh caj tren windows xp modes cung khong duoc luon huhu :cry: :cry: :cry:nen mjnh khong biet lam the nao duoc nua co aj gjup minh voi cang som cang tot nha cac bac!!!!

vodoj_tdt

may mjnh khong dung phan mem djet vjrut nao het.ma cu cai dat xong duoc khoang 80% thj no bao ket thuc va khong co bjeu tuong fifa ngoaj deskop ma trong program cung khong co luon huhu bac nao biet chi em voj :read: :read: :read: :read:huhu tjm hoaj ma caj khong duoc :cry: :cry: :cry: :cry:

bientapvien01

Trích dẫn từ vodoj_tdt:
Minh co tham khao bai do rui nhung ma vao muc game vtc va vao fifa thi khong co file nao giong ban ay chj het :shock: :shock: :shock: ma mjnh caj tren windows xp modes cung khong duoc luon huhu :cry: :cry: :cry:nen mjnh khong biet lam the nao duoc nua co aj gjup minh voi cang som cang tot nha cac bac!!!!

Tắt hết diệt virus, firewall đi để bắt đầu cài lại xem

Bạn có card màn hình rời chứ.
Chạy đến chỗ nào thì dừng, có thông báo lỗi gì không. Tốt nhất bạn chụp được cái màn hình lúc bị mất là tốt nhất

vodoj_tdt

khong aj co cach nao gjup mjnh het ha huhu chan wa khong bjt khj nao moi choi duoc fifa huhu :cry: :cry: :cry: :cry:

tctuvan

Mình cài windows 32 không cần xp mode mà còn chạy được hết 100% cơ mà, bản 1072.
- Bạn vào ổ Cài/program file/vtcgame/ không có cái gì à?
- Tắt hết các chương trình khi cài
- Rút mạng ra khi cài
- Kiểm tra lại file setup. cần thiết thì down lại đi, có thể do file down về bị lỗi

Còn việc đang cài tự dưng mất thì hơi khó hiểu, có thể do lỗi ổ cứng, cũng có thể do các phần mềm bị conflict, firewall, hay máy bị virus

Nhưng theo mình có lẽ bạn nên down lại game rồi cài lại đi

vodoj_tdt

minh cai file nay tren winXP may PC o nha duoc ma.khj mjnh cai thi khong co mang cung khong chay phan mem nao ca ngoai phan mem cua may HP.neu ban co phien ban moi cai duoc tren windows 32 thi up cho minh cai thu xem duoc khong voi<>.khj mjnh cai thi no chay binh thuong nhung duoc khoang hon nua la no bao ket thuc luon nen mjnh khong biet the nao nua???

vodoj_tdt

co j cac bac giup do em voi nha..... :beg: :beg: :beg:

Attachments

297,1 KB · Lượt xem: 518
    405,7 KB · Lượt xem: 518

tctuvan

GIờ mới xem hình của bạn. THeo mình thấy thì bạn down bản patch. Bản patch chỉ dành cho các máy đã cài fifa online các phiên bản cũ và update lên 1072. Kiểu như update diệt virus ấy.
THeo mình đoán thì bạn chưa cài fifa online nên không được down bản này mà phải down bản full. 6 phần ấy

Vào vtc mà down lại đi bạn. :) BẢN FULL ấy nhé

tctuvan

GIờ mới xem hình của bạn. THeo mình thấy thì bạn down bản patch. Bản patch chỉ dành cho các máy đã cài fifa online các phiên bản cũ và update lên 1072. Kiểu như update diệt virus ấy.
THeo mình đoán thì bạn chưa cài fifa online nên không được down bản này mà phải down bản full. 6 phần ấy

Vào vtc mà down lại đi bạn. :) BẢN FULL ấy nhé

Các chủ đề có liên quan khác