nhycday

máy em bị lỗi thế này các bạn ah: mở một thư mục nào đó không thấy gì hay chỉ thấy có 173kb (không có mũi tên như shotcut) nhưng xem ở property thì thấy dung lương ổ đĩa vẫn còn rất nhiều, mặc dù vừa làm hiện foder ẩn nhưng vẫn không có tác dụng gì cả, không biết dữ liệu của em có mất không và có lấy lại được không nếu được thì các bạn chỉ em cách lấy với, em đang rất cần,thanks trc mấy bác nhé!

sayonara_anata

nguyenvanngochtu máy em bị lỗi thế này các bạn ah: mở một thư mục nào đó không thấy gì hay chỉ thấy có 173kb (không có mũi tên như shotcut) nhưng xem ở property thì thấy dung lương ổ đĩa vẫn còn rất nhiều, mặc dù vừa làm hiện foder ẩn nhưng vẫn không có tác dụng gì cả, không biết dữ liệu của em có mất không và có lấy lại được không nếu được thì các bạn chỉ em cách lấy với, em đang rất cần,thanks trc mấy bác nhé! Chào bạn,

khả năng máy của bạn nhiễm vi rút rất cao.

Mình xin lũy ý:

1- dùng phần mềm diệt vi rút mạnh: KAS, BIT...quét toàn bộ ổ đĩa.

2- Cài lại WIN.

chắc chắn sẽ khắc phục được lỗi trên.

Chúc vui..

Baxter

máy bạn bị dính virus rồi,con này sẽ làm ẩn thư mục thật,tạo thư mục giả có dạng là exe để đánh lừa người dùng bạn del thư mục giả kia đi mở ẩn ra xem sẽ thấy thư mục thật,nếu không được thì quét virus (BKAV là đủ ) sau đó dùng soft này để mở ẩn cho các thư mục thật

bagia_khatmaum

hero_2812 máy bạn bị dính virus rồi,con này sẽ làm ẩn thư mục thật,tạo thư mục giả có dạng là exe để đánh lừa người dùng bạn del thư mục giả kia đi mở ẩn ra xem sẽ thấy thư mục thật,nếu không được thì quét virus (BKAV là đủ ) sau đó dùng soft này để mở ẩn cho các thư mục thật chính xác 100%, nhớ quét virus trước nha

cái thư mục bạn thấy thật ra là 1 file có đuôi exe đấy

Các chủ đề có liên quan khác