hangpthanh

nếu muốn gở bỏ avira trả toàn trước tiên bạn phải tắt cái thằng antivir guard nó đi (click phải vào biểu tượng cây dù,bỏ chọn cái antivir guard ).xong rồi mới uninstall nó.tốt nhất là dùng youruninstaller pro:
Code: http://www.mediafire.com/?ttmwzzhzzbv chúc thành công

matersunny nếu muốn gở bỏ avira trả toàn trước tiên bạn phải tắt cái thằng antivir guard nó đi (click phải vào biểu tượng cây dù,bỏ chọn cái antivir guard ).xong rồi mới uninstall nó.tốt nhất là dùng youruninstaller pro:
Code: http://www.mediafire.com/?ttmwzzhzzbv chúc thành công Thank bạn nhiều!Nhưng biểu tượng của avira k xuất hiện nữa..M vào msconfig tat no khởi động cùng rồi.Mà trước mình cũng làm như bạn nói.Nhưng không được.

Tối qua khởi động máy vao safe mode thi xóa được.Còn đúng 1 file "avsda.dll"

không thể xóa được.Chắc mình phải bó tay roy.hjh

Thanks bạn!!

heoxinh_1011

mấy bác pro ơi.em đang dùng avira_premium_security_suite_en.cái key nhà e còn có 1 tuần nữa thôi là die rồi.mà khổ nổi hồi trước có bạn cài giùm,nó kiếm key jum,mà jo e tìm hoài không có cái key nào được cả,mong các bạn bố thí cho e cái key ạ,e thanks các bạn nhìu nhìu

pleichim mấy bác pro ơi.em đang dùng avira_premium_security_suite_en.cái key nhà e còn có 1 tuần nữa thôi là die rồi.mà khổ nổi hồi trước có bạn cài giùm,nó kiếm key jum,mà jo e tìm hoài không có cái key nào được cả,mong các bạn bố thí cho e cái key ạ,e thanks các bạn nhìu nhìu

qua đây lấy key nè bạn. nhớ thanks cho mình nhe!!! hjhjhj!!!

tranphu0ng Hjhj.Mình cũng vậy rồi đây này!Giờ vẫn chưa gỡ được nó ra ..

M cũng đọc nhiều chỉ dẫn của các bạn làm theo mà vẫn không được..Vào control panel -->vào Add or remove program thì không thấy nữa.Vào program file thì vẫn thấy avira nhưng xóa không được..Vào regedit tìm thấy cũng không xóa được!!!!.Dùng AppRemover và Your Uninstaller 2008 không tìm thấy.Có ai bít giờ làm sao không.Giúp mình...không thì đành ghost vậy!!! bạn hãy vào thư mục của Avira và tìm file setup, chạy nó lên và 2 hộp thoại hiện ra. Bạn chọn remove và next -> Finish. Restart máy lại là xong.

Các chủ đề có liên quan khác