thuyphuong2310

trước đây khi download là nó chia ra nhiêu file nhỏ nhưng giờ download tất cả chỉ chia thành 2 thôi... download lâu lắm

ai giúp mình thank nhiều nha

tianangam29925

có thể đó là tùy host thôi,ví dụ mình down trên MF thì 16 phần,nhưng down trên Hot file thì nó giới hạn băng thông nên down có khi 2 phần,có khi chỉ có 1 phần thôi,bình thường thôi bạn

chym.chick

bạn vào Downloads -> options -> tab Connection -> nhìn xuống dòng Default max. conn. number, chọn 16 -> ok

tùy link mà nó cho bao nhiêu thread download

luungoclong_2

Tùy theo số cổng của host mà bạn download thôi!

Nếu như bạn download ở trang hotfile.com hay rapidshare.com,...

Thì đa số là chỉ có hai cổng như trên!

Muốn download file nhanh hơn, bạn leech nó sang host khác!

Link leech:

---------- Bài thêm lúc 19:48 ---------- Bài trước là lúc 19:46 ----------

lamqsb bạn vào Downloads -> options -> tab Connection -> nhìn xuống dòng Default max. conn. number, chọn 16 -> ok

tùy link mà nó cho bao nhiêu thread download Bạn làm như vậy là đúng rồi đó!(trong trường hợp tất cả link bạn down chỉ có hai cổng)

bryan_ho220590

ban thu remove ra roi cai lai IDM moi thu coi! hi vong se het

nhung cai do cung tuy theo host va duong link tai co bao nhieu part. Chuc ban vui

saigonpho55

bạn vào Downloads -> options -> tab Connection -> nhìn xuống dòng Default max. conn. number, chọn 16 -> ok

tùy link mà nó cho bao nhiêu thread download

còn một cái nữa mình vừa gỡ ra rồi và cài lại cái mới. nhưng sau khi vào idm nó vẫn lưu những cái mình vừa download từ cái cũ là thế nào nhỉ.. các pro giúp mình với

abc_304

do Phần mềm gỡ bỏ cài đặt chưa xóa hết các khóa của IDM thôi, thích thì cài lại windows cho nó mới tinh luôn

Petros

nếu xài kis thì phải chỉnh trong phần kiểm soát ứng dụng mới được chứ không nó để mặc định là chia làm 2 thui

nhưng khi chủ pic bị như vậy tốc độ down thế nào,nhanh hay chậm,nếu vẫn vậy mình nghĩ bạn nên ghost máy là tốt nhất,sau đó cài lại bạn à

zenbivip nhưng khi chủ pic bị như vậy tốc độ down thế nào,nhanh hay chậm,nếu vẫn vậy mình nghĩ bạn nên ghost máy là tốt nhất,sau đó cài lại bạn à tốc độ như còn rùa luôn......... download 1 bài hát mất 1 phút....

---------- Bài thêm lúc 22:28 ---------- Bài trước là lúc 22:27 ----------

Xana9 nếu xài kis thì phải chỉnh trong phần kiểm soát ứng dụng mới được chứ không nó để mặc định là chia làm 2 thui bạn có thể chỉ dẫn mình không please....hic hic

Các chủ đề có liên quan khác