Fitzwater

mình chẳng hiểu sao trong phần general (idm 6.03 b 10) có đánh dấu google chrome mà sao khi vào web không bắt được link là sao

Mọi người giúp mình với

tuan_da

nhocGa218 mình chẳng hiểu sao trong phần general (idm 6.03 b 10) có đánh dấu google chrome mà sao khi vào web không bắt được link là sao

Mọi người giúp mình với Ban lam nhu sau:

Vao IDM chon Download ==> Options roi tich vao Used Advander Browser Intergration

No se hoi ban thi kick vao Yes, khi do chuong chinh hien thi bang thong bao thi ban dung an Ok voi

Tiep theo ban dung Windown Task Manage va vao Prosesses tat 2 chuong trinh dang chay cua IDM la IDMan.exe va IEmonitor.exe (dung noi la khong biet tat no nha)

Sau do ban chay lai IDM la co the download Chom cung IDM vo tu

Good luck for you!

(muon khong download cung Chom thi ban tat dau tich cua Chom la Ok)

firstlove_85dn

nhocGa218 mình chẳng hiểu sao trong phần general (idm 6.03 b 10) có đánh dấu google chrome mà sao khi vào web không bắt được link là sao

Mọi người giúp mình với bác này giải thích rất kĩ rùi

socnau_hoxam

task window j đó mình không biết vào và cũng không biết tắt nữa vừa giúp thì giúp nốt phần còn lại cho mình nha bạn.thank

future_ocean007

along115 task window j đó mình không biết vào và cũng không biết tắt nữa vừa giúp thì giúp nốt phần còn lại cho mình nha bạn.thank Windown Task Manage thì bạn nhấn tổ hợp alt+ctrl+delete ấy

vào google chrome cài đặt cái này :

Cài xong nhấp vào Click here to open options page---> ở khung Please select a default download manager.. chọn Internet Download Manager--->save.

khởi động lại google chrome

Các chủ đề có liên quan khác