Mình không mở được file pdf trong các ổ đĩa nhưng nếu copy ra ngoài desktop thì lại đọc được. Mình cài lại tất cả các phần mềm đọc pdf nhưng vẫn không được. Mong tất cả người giúp đỡ.

vy.hoang

File của PDF không mở được có lẽ bạn để trong thư mục có tiếng việt

ví dụ bạn để trong thư mục Giáo trình chẳng hạn

bạn đổi lại thành Giao trinh xem sao

chúc bạn thành công

xomthay01 File của PDF không mở được có lẽ bạn để trong thư mục có tiếng việt

ví dụ bạn để trong thư mục Giáo trình chẳng hạn

bạn đổi lại thành Giao trinh xem sao

chúc bạn thành công Mình vừa thử rồi nhưng vẫn không được.

Bạn vừa làm hết các thư mực như

Vd D/hoc hanh/giao trinh chưa?

D/học hành/giao trinh thì vẫn không mở được File đâu

nếu vẫn chưa mở được thì chắc File đó bị lỗi trong quá trình download

thanhcong0801

xomthay01 Bạn vừa làm hết các thư mực như

Vd D/hoc hanh/giao trinh chưa?

D/học hành/giao trinh thì vẫn không mở được File đâu

nếu vẫn chưa mở được thì chắc File đó bị lỗi trong quá trình download copy ra ngoài desktop vẫn đọc được bình thường mà

Stanley

cái này lạ nhỉ,bị 1 file hay tất cả các file,bạn nói bị trong tất cả ổ đĩa nhưng desktop nó nằm ở ổ đĩa chứa hệ điều hành bạn ah,nếu 1 file thì thử xóa và down lại file đó đi

freeze.nature

Chỉ có mỗi một nguyên nhân là để trong folder tiếng việt.

Cách làm: Đổi lại toàn bộ tên bằng tiếng việt không dấu các folder từ thư mục mẹ đến thư mục con, thế thôi.

bạn thử nói vừa dùng những soft nào rồi? vào nó báo lỗi thế nào chứ?

Cho ra destop vẫn mở được là o có gì lo đâu!

p3kut3_jub0ypr0

sonat_tim bạn thử nói vừa dùng những soft nào rồi? vào nó báo lỗi thế nào chứ?

Cho ra destop vẫn mở được là o có gì lo đâu! mình dùng cả foxit lẫn adobe đều không được, nó báo lỗi là không tim thấy file.

yeuoxtrondoi

ki si gio Mình không mở được file pdf trong các ổ đĩa nhưng nếu copy ra ngoài desktop thì lại đọc được. Mình cài lại tất cả các phần mềm đọc pdf nhưng vẫn không được. Mong tất cả người giúp đỡ. Mình cũng bị như bạn cứ phải để file PDF vào đúng C:\Documents and Settings\My Documents\ thì mới mở lên được xem bình thường, mà copy ra ngoài vị trí khác thì không mở lên đươc cho dù có nén thành .rar rồi mới copy ra chổ khác thì cũng không mở được, hay copy sang máy tính khác thì vẫn phải đúng vào C:\Documents and Settings\My Documents\ thì nó mới mở lên được, mình nghĩ do phần mềm nhưng không biết cách khắc phục. Đang tức điên lên. Các Pro có biết lý do sao không giúp mình với. Thank nhiều

Các chủ đề có liên quan khác