HƯỚNG DẪN CÁCH CÀI KEYLOG PERFECT + GẮN FILE KEYLOGGER UP LÊN MẠNG

Minh thấy rất nhiều bài viết về Keylogger rồi nhưng chỉ làm các bạn chưa hiểu nhiều thêm rối và nghi ngờ thôi!

Keylogger nói chung là phần mềm ghi lại các thao tác bàn phím, đây là chức năng cơ bản của nó. Mặc dù sau này keylog càng ngày càng có thêm nhiều chức năng hơn nhưng đây vẫn là phần nhiệm vụ cơ bản nhất mà nó phải đảm bảo Perfect keylog được đánh giá là 1 trong 10 keylog nguy hiểm nhất! Nó khá trả hảo về các chức năng, dễ dàng trong cài đặt và sử dụng. Hiện nay phiên bản mới nhất là 1.68 !

Hôm nay tui sẽ chỉ dẫn các bạn cách sử dụng từ cơ bản nhất!

Thứ nhất: Nếu các bạn có HDD thừa thì nên cất HDD chính đi, sử dụng HDD khác, và tốt nhất chỉ để dữ liệu cần dùng! Cài WinXP cho dễ thao tác và sử dụng, Cài các trình bảo mật (an ninh) và Virus. Update đầy đủ rồi tắt các trình bảo mật (an ninh) và virus đi! các bạn đùng có chửi anh em vì chương trình Perfect keylogger thực chất là Virus.

Thứ hai: Download và cài đặt: Sử dụng phiên bản 1.68 ( các bạn nghi ngờ có Virus thì download ở các trang khác). Còn không thì đây: Link Mediafire đảm bảo sạch (Load về các bạn đổi đuôi faha thanh rar) Giải nén ra và tiến hành cài đặt và cấu hình theo chỉ dẫn video flash. (Nhưng mình là dân Nghệ An nên tiếng nói khó nghe, bởi vậy các bạn nên tam dùng chương trình để xem khi nghe không rõ)

Video cài đặt:

Video cấu hình:

Video gắn keylogger vào file up:

Video Upload lên mạng và gắn trojan vào file htm:

Nếu load về mà các bạn không mở được file .swf thì các bạn load cái này về rồi làm theo chỉ dẫn này để xem file .swf

- Nháy chuột phải lên file .swf chọn Propertiess. Tại lớp General chọn Change, Nháy Brower chỉ đường dẫn tới file Bongro.exe mà bạn vừa load về. Nháy chọn OK, OK là được!

Nhớ thank cái nhé!

Mã nguồn của nhiều chương trình và mã Java Script mình sẻ Post sau!

Hôm nay có rất nhiều người hỏi vì sao dùng AOL Mail. Đơn giản vì AOL mail không thay đổi server. Còn Gmail hay Yahoo, ... thay đổi server liên tục hàng ngày!

Nhưng AOL lại khó check mail bởi vậy cần chuyển Mail AOL về Gmail cho dễ phân loại và tiện. Video chỉ dẫn đây!

Còn các bạn thác mắc vì sao cho đoạn mã VBS đó vào mà không load được keylogger thì chỉ dẫn đây!

các bạn xem cả cái video này nữa. Mình up nó vì đây là các thắc mắc của các bạn.

Bạn nào muốn tham khảo cách up .htm lên thì đây nhé! Video

Mã nguồn Java Script để bạn gắn vào htm của Website bất kì một trojan nào nhé! Phải là trang của bạn lập đó! Nếu bạn hack trang Web của các tên miền, mình không chịu bất cứ điều gì đâu! Rất nhiều bạn đỗ lỗi cho mình và chửi mình rôi!

Bạn dùng bất kì chương trình gì (Notepad, Macromedia Dreamware,...) mở mã của trang .html (.htm) ra rồ paste đoạn mã đó vào sau thẻ hay bất kì thẻ gì cũng được.

Còn đây là link thử trong video nhe! bật Antivirus lên rồi hãy click

Link sạch:

Link chứa virus:

Hãy tham khảo nhé!

các bạn thắc mắc cứ nhắn tin theo địa chỉ yahoo này:

Email cua tớ nhé! [email protected] hay [email protected]

============

Aurelius

mà cài cái này thì được gì hả bác hic hic không biết có ích lợi gì mà virut kinh khủng hic hic

vnbinhminhvn

thôi chết vừa giải nén ra máy em bị đứng luôn. khuyến cáo các pác đừng thử . huhu

Ferrill

Trích iunhoxmai View Post Toàn vius Bản thân chuong trình này là Virus mà! Bác sử dụng HDD khác đi. đừng sử dụng HDD chính của mình!

---------- Post added at 21:54 ---------- Previous post was at 21:47 ----------

Trích hunggam View Post mà cài cái này thì được gì hả bác hic hic không biết có ích lợi gì mà virut kinh khủng hic hic Cái này dùng để hack tất cả các máy có sử dụng Internet! Nếu bác biết cách hack Website nữa thì bác gắn đoạn mã Java Script nữa vào trang Index.htm của trang chính, bác sẻ thấy có hàng trăm máy truy cập vào Website đó là nạn nhân của bác!

---------- Post added at 21:52 ---------- Previous post was at 21:54 ----------

Trích thanhdkdkdk View Post thôi chết vừa giải nén ra máy em bị đứng luôn. khuyến cáo các pác đừng thử . huhu Bản thân chuong trình này là Virus mà! Bác sử dụng HDD khác đi. đừng sử dụng HDD chính của mình!

Bác cài windows cẩn thận và cài them trình DeepFree nữa luôn! Sài thử xong Restart máy cái OK liền mà!

---------- Post added at 22:08 ---------- Previous post was at 21:52 ----------

Trích lnguyenvul View Post ba trò nầy để hack pas yahoo hả làm vậy làm gì chứ? Cái này chẳng để làm gì cả! Tui cũng thử nhiều nhưng tui chưa phá bất kì một Acc web nào cả! Chỉ là để phát hiện thêm lỗ hổng và giúp tất cả người cẩn thận thôi!

Cái này dùng để hack tất cả các máy có sử dụng Internet! Nếu bác biết cách hack Website nữa thì bác gắn đoạn mã Java Script nữa vào trang Index.htm của trang chính, bác sẻ thấy có hàng trăm máy truy cập vào Website đó là nạn nhân của bác!

Nuri

Trích lnguyenvul View Post ba trò nầy để hack pas yahoo hả làm vậy làm gì chứ? Đúng như trên đó! Nếu các bạn là Hacker từ 1sao trở lên thì không lạ lẫm gì nữa. Còn các bạn mới vào nghề thì xem cho biết. Nhưng nếu bạn Hack Web thì bạn nên dùng chương trình change IP và scan IP nha! Change IP để thay đổi IP của bạn liên tục (Không có cái này bạn sẻ bị tóm ngay). Scan IP để kiểm tra IP của người khác đang hoạt động.

smilesmile_lita

Cái bản này nó ra từ bao giờ rồi .Chắc bạn mới vớ dc ở trang web nào thì phải.ac..Cài cái này chưa bít lấy dc cái gj của ai nhưng mình là người đàu tiên dính đòn chước .

shini_de

Trích Hoang_AK View Post Cái bản này nó ra từ bao giờ rồi. Chắc bạn mới vớ dc ở trang web nào thì phải.ac..Cài cái này chưa bít lấy dc cái gj của ai nhưng mình là người đàu tiên dính đòn chước . Bạn đọc cho kĩ đi vừa chứ! Bản Keylogger này ra khá lâu rùi, nhưng các chỉ dẫn của tui thì tui đảm bảo là tui vừa soạn! Tui cần j phải post bài người khác! Tui post lên cho dân chưa biết hack tập làm hacker rơm rơm như tui, cùng làm để học hỏi thôi. Vì thấy các chỉ dẫn đều sơ sài quá! Tui hack nhiều nhưng chưa bao giờ tui xâm phạm Acc của ai! Thậm chí Acc của MediaFire mà tui còn phải mua hết 50 vcon nữa là thứ khác!

Ealadhach

Trích dongnatviet View Post Máy mình nó không cho chạy setup keylogger

Bạn search trên mạng google từ khóa này Perfect keylogger 1.68 có đầy trên mạng ấy! Còn lỗi như bạn đó thì chắc là lỗi Windows Installer do một trình quản lý nào đó cho rằng phần mềm Perfect keylogger là soft có hại. Thực tế nó là Virus nhưng khi chưa cài đặt và cấu hình thì nó vô hại, không tự động lây lan! Nếu bạn thấy nghi ngờ thì cứ làm đúng như mình nói! Sử dụng HDD khác và cài WinXP.

coca2510

Bạn share mình mã nguồn của nhiều chương trình và mã Java Script với

thx bạn nhé

baby_su_lovely

Trích dongnatviet View Post MÌnh chơi đủ bản down về rồi nhưng vẫn bị lỗi như trên, kể cả download trên trang chủ Phải xem máy mới biết lỗi gì! Nhưng tất cả đều sửa được hết chỉ với cách cai hay ghost lại Win!

Bạn mua tạm cái ổ cứng khác, 40Gb khoảng 180k đến 200k để xài thử đi. Bán đầy trên mạng ấy Vozforom hay hay . Mình ở Nghệ An nên thương vào Vinhtoday.vn để mua, sau đo cài windows XP hay ghost của bác Thanh An cũng được. Đừng xài HDD chính của mình. Dân hacker chính thống họ sẻ không động đến bất khì thông tin nào của bạn, nhưng dân kiếm ăn thì làm tất cả!

Tham khảo giá HDD ở Vinh nha bạn!

Voz còn rẻ hơn nữa!

---------- Post added at 13:50 ---------- Previous post was at 13:38 ----------

Trích sport_9x View Post Bạn share mình mã nguồn của nhiều chương trình và mã Java Script với

thx bạn nhé Mã nguồn Java Script để bạn gắn vào htm của Website bất kì một trojan nào nhé! Phải là trang của bạn lập đó! Nếu bạn hack trang Web của các tên miền, mình không chịu bất cứ điều gì đâu! Rất nhiều bạn đỗ lỗi cho mình và chửi mình rôi!

Bạn dùng bất kì chương trình gì (Notepad, Macromedia Dreamware,...) mở mã của trang .html (.htm) ra rồ paste đoạn mã đó vào sau thẻ hay bất kì thẻ gì cũng được.

Các chủ đề có liên quan khác