Igasho

Tình hình trong một lần dạo chơi, vô tình vớ được cái này: (link never die )

Cách sử dụng rất đơn giản:

C1: Chuột phải vô CyberStation chọn suppend, làm cách này trên máy chủ sẽ hiện đỏ lòm, chỉ thích hợp với quán nhiều máy, không quản dc, có ưu điểm là có thể remuse lại = cách kik chuột phải chọn remuse (cùng dòng với suppend vừa nãy đóa), chúng ta có thể đăng xuất một cách an toàn

C2: Vẫn chuột phải vô CyberStation nhưng lần này ta kill luôn nó đi, ưu điểm là trên máy chủ chả hiện gì cả ,play thoải mái không ai bắt, nhc điểm là không thể đăng xuất được (tất nhiên trước ta vẫn còn từ khi kill cái cyber), ta có thể tắt máy = cách rút nguồn hay giữ nút power 7s

Em lũy í tí thôi, có gì mong admin đùng ban nik em, nhắc nhở em rồi close cái 2 pic này là được

Thank thank đi, không thank thì đừng có thử, công em suýt bị bắt mấy lần

Helaku

nhà mình có mạng.máy cấu hình cũng khá nhưng vẫn ra tiệm thường xuyên.ngoài đó nhìu team Aoe mà..Quán cổng trường mình cũng đến 200 máy.đăng nhập = tài khoản.nhưng tội gì nghịk dại.chủ quán nó tóm được trước hết là thiệt thân.Thứ 2 là 3k/1h làm vậy thỳ ê mặt.với lại cái "vô tình trong 1 lần dạo chơi" của chủ thớt mình thấy không đủ cơ sở. các bạn đừng có dại.

Aleem

Trích Tran Gia Nghia mình la` chủ 2 tiêm net.đang dùng csm nek.

nếu muốn hack CSM là không thể.mình cũng khuyên bạn không nên.

Bạn chỉ hack dc trong tgian ngắn vì người quản lý CMS Server xẽ bít(mà 1h =3000vnd). có đáng không ????

nếu Chủ tiệm net mà thấy có soft lạ trên máy của bạn ngồi thì không ai biết biết chuyện j sẽ xảy ra với bạn đâu.kekke Đúng ồy !!!

Chém nó anh !!!

với lại h ai ra wan net nữa !!! Đa số cóa mạng nhà hết ồy !!!

Trích thanh_hoai bây giờ tui vàophòng chốngintenet thằng chủ quán chỉ cho tui ngồi máy thứ 01 thì tui xài phần mềm này như chủ topic hướng dẩn thì máy 01 tăng trước hay giảm tiền..........hết ???????? Tăng trước nếu không chơi = tài khoản (nếu bạn kêu chủ quán "anh ơi bật em máy 1")

còn nếu bạn ngồi cái máy 1 đó, nó hiện cái bảng cho bạn đăng nhập vào, đăng nhập rồi tương cái này thui

nhukong

Trích thecathoi

Tình hình trong một lần dạo chơi, vô tình vớ được cái này: (link never die )

Cách sử dụng rất đơn giản:

C1: Chuột phải vô CyberStation chọn suppend, làm cách này trên máy chủ sẽ hiện đỏ lòm, chỉ thích hợp với quán nhiều máy, không quản dc, có ưu điểm là có thể remuse lại = cách kik chuột phải chọn remuse (cùng dòng với suppend vừa nãy đóa), chúng ta có thể đăng xuất một cách an toàn

C2: Vẫn chuột phải vô CyberStation nhưng lần này ta kill luôn nó đi, ưu điểm là trên máy chủ chả hiện gì cả ,play thoải mái không ai bắt, nhc điểm là không thể đăng xuất được (tất nhiên trước ta vẫn còn từ khi kill cái cyber), ta có thể tắt máy = cách rút nguồn hay giữ nút power 7s

Em lũy í tí thôi, có gì mong admin đùng ban nik em, nhắc nhở em rồi close cái 2 pic này là được

Thank thank đi, không thank thì đừng có thử, công em suýt bị bắt mấy lần mình la` chủ 2 tiêm net.đang dùng csm nek.

nếu muốn hack CSM là không thể.mình cũng khuyên bạn không nên.

Bạn chỉ hack dc trong tgian ngắn vì người quản lý CMS Server xẽ bít(mà 1h =3000vnd). có đáng không ????

nếu Chủ tiệm net mà thấy có soft lạ trên máy của bạn ngồi thì không ai biết biết chuyện j sẽ xảy ra với bạn đâu.kekke

lsandy_2805

bây giờ tui vàophòng chốngintenet thằng chủ quán chỉ cho tui ngồi máy thứ 01 thì tui xài phần mềm này như chủ topic hướng dẩn thì máy 01 tăng trước hay giảm tiền..........hết ????????

Tăng trước chứ không phải giảm, nếu chơi = cách bật qua máy chủ thì trước tăng là đúng ròi (em vừa test), vì trước đếm qua máy chủ mà

Còn chơi bằng trước trong tài khoản thì nó sẽ giảm đi đúng hok, tuơng cái nì vào, trước đứng yên luôn

Mà nếu như trước trong tài khoản tăng lên thì càng phải thank em mới phải

Good luck

hong_nhung

có ra hàng net đâu mà cần dùng cái này. Mà ra quán dùng nó mà biết nó xẻo trym đấy các bạn ạ, đừng có dại

Trích dangvanhoi trước vẫn tăng như thường T_T Trích gacon1234 tắt nhưng vẫn lên trước bạn à Tăng trước chứ không phải giảm, nếu chơi = cách bật qua máy chủ thì trước tăng là đúng ròi (em vừa test), vì trước đếm qua máy chủ mà

Còn chơi bằng trước trong tài khoản thì nó sẽ giảm đi đúng hok, tuơng cái nì vào, trước đứng yên luôn

Mà nếu như trước trong tài khoản tăng lên thì càng phải thank em mới phải

Good luck

Các chủ đề có liên quan khác