quynhhoa1410

không biết đăng ở đây có đúng không nữa?

tình hình là mình đang muốn sưu tập phim kim dung, ghi ra đĩa coi cho sướng.

kiếm trên mạng được cái link phim toàn đuôi ISO:

mình muốn ghi ra đĩa để xem, tầm 2,3 file 1 đĩa được không? vì hồi xưa nhớ là phim này người ta cho thuê đĩa chỉ có 3 đĩa thôi, 1 đĩa nhiều tập lắm.

mình xin cảm ơn

biboo_007

Dung lượng đĩa DVD cũng chỉ chứa đủ một file ISO đó thôi bạn ơi, toàn trên 4Gb một file ISO mà bạn.

Tìm trên Google phim có đuôi là .Mp4 hay .Avi mà download về thì mới nhẹ, file Iso nặng lắm tiền đâu mà mua đĩa cho đủ nếu bạn muốn xem trọn tuyển tập của Kim Dung...

Links nè bạn :

vannho2610

Tìm trên Google phim có đuôi là .Mp4 hay .Avi mà download về thì mới nhẹ, file Iso nặng lắm tiền đâu mà mua đĩa cho đủ nếu bạn muốn xem trọn tuyển tập của Kim Dung...

Links nè bạn : link bạn đưa cũng link .iso, chỉ 1 số link thì file .avi. mà .avi thì chất lượng kém hơn trong đĩa gốc .iso chứ nhỉ?

so_lube

film nào cũng có file.avi hay mp4, bạn xem kỹ lại đi nhé....về chất lượng thì kg chênh lệch bao nhiêu đâu, bạn có thể lấy 1 link mỗi loại để check thử mà.

oo0_jin_0oo

film nào cũng có file.avi hay mp4, bạn xem kỹ lại đi nhé....về chất lượng thì kg chênh lệch bao nhiêu đâu, bạn có thể lấy 1 link mỗi loại để check thử mà. bản thiên long bát bộ 2003 cũng đưa về link của mình post ở trên đó, mấy năm khác thì mình không thích xem

Các chủ đề có liên quan khác