itzcat

có bác nào biết phần mềm hay thủ thuật nào mà tạch được nhạc từ phim, ví dụ như có đoạn nhạc nền nào đó nhưng nó lại có lợi thoại trong đó nữa, giờ e chỉ muốn tạch chỉ lấy nhạc thôi, mong các bạn chỉ giáo!

Nortin

nếu bạn xem ở youtube.com, thì vào trang youtube-mp3.org để get link mp3, r` cắt lấy khúc nào hay tách lời thì google down goldwave về sài bạn nhé

nếu bạn xem ở youtube.com, thì vào trang youtube-mp3.org để get link mp3, r` cắt lấy khúc nào hay tách lời thì google down goldwave về sài bạn nhé
tức là phần mềm này có hỗ trợ khả năng tách nhạc từ phim mà k bị lẫn lời thoại trong đó hả bạn?

Terrence

Có cái quái nào phân biệt được nhạc và lời thoại. Đều là âm thanh cả tách = niềm tin. Theo mình thì chỉ có phần mềm video conveter là tách âm thanh ra khỏi clip thui . Bạn có thể tra gu gồ

crazyjack_tsd

nhạc thì bạn nghe qua rồi vào gôgle gõ lyric đó là có thôi, nếu cần quăng link đây mình tìm cho :v

detamgai_78

tức là phần mềm này có hỗ trợ khả năng tách nhạc từ phim mà k bị lẫn lời thoại trong đó hả bạn? đúng r` bạn , tách lời nhạc hay lời thoại cũng đều tách được như nhau à
Có cái quái nào phân biệt được nhạc và lời thoại. Đều là âm thanh cả tách = niềm tin. Theo mình thì chỉ có phần mềm video conveter là tách âm thanh ra khỏi clip thui . Bạn có thể tra gu gồ không hẳn như vậy đâu bn. bình thường phần mềm chất lượng có thể tách được 60-90% lời ra khỏi nhạc đấy. nhưng mà dù sao thì cũng chỉ là tương đối thôi nhể
nhạc thì bạn nghe qua rồi vào gôgle gõ lyric đó là có thôi, nếu cần quăng link đây mình tìm cho :v mình thấy z cũng rất hợp lý. cần link đoạn nhạc j` thì link đây bọn mình tìm cho. vừa chất lượng lại đỡ tốn công tách nhạc nữa

Các chủ đề có liên quan khác