comeon_babi

ngày đây kéo hì hục hơn 27GB bộ cài BF3 về, mở ra thấy file .iso. mình mount lên ổ đĩa ảo UltraISO nhưng khi vào my computer mở lên thì không thấy gi, máy báo là:

mình có mày mò trên nhìu topic thấy có vài cách mount khác: mình làm cách mở UltraISO lên open chọn file .iso thủ công thì máy báo:

mình có mount thử 1 file iso khác dung lượng ~2,5GB thì được, nhưng cái này mount lên thì không thấy đâu (báo như hình 1)

ai biết nguyên nhân không? giúp mình với. hi vọng không nhận được câu trả lời nào là file bị hư, kéo cả ngày gần 30GB đừng có đen đến vậy chứ T.T

giúp mình với!!!!

lehongtrinh2001

file iso BF3 của cậu lúc tải bị lỗi rồi, dùng torrent sửa file iso thôi
vậy là phải kéo torrent nữa à? còn cách nào khác ko.

tj_xjnh

cậu dùng torrent để sửa file BF3 bị lỗi, không phải tại lại nhé

forme_makelove

cậu dùng torrent để sửa file BF3 bị lỗi, không phải tại lại nhé hướng dẫn tận tình giúp mình nha. mình đọc cái kia chả hiểu @@!

trong bài viết đó ng ta bảo phải tìm 1 file torrent của file lỗi tải về để fix lỗi cơ mà @@

cop_con86

đúng rồi, phải tìm đúng file torrent để sửa lại file bị hỏng

Đầu tiên là cả bạn phải cài đặt phần mềm download torrent,ở đây mình dùng utorrent.Sau đó tìm file torrent trùng khớp với file down về mà bị hư trước đó.Ví dụ như mình download game Mass Effect 3 bản của BlackBox link 4share về mà trong quá trình down máy mình bị mất mạng làm file trục trặc bị hư nên cài đặt không được,mình sẽ tìm và download file torrent Mass Effect 3 cũng phải là của BlackBox về để fix lỗi.(đối với film cũng tương như zak,phải trùng khớp với nhau)

mình trích 1 câu trong bài hướng dẫn đó. vậy có nghĩa là phải down 1 file torrent BF3 về nữa để fix lỗi đúng ko?

o0o3c0nkuao0o

cậu tải Battlefield 3 RELOADED thì lên torrent file Battlefield 3 RELOADED về để sửa, nếu tải của Battlefield 3 SKIDROW thì kiếm của SKIDROW, file tải về bị lỗi phải đúng với file cậu kiếm trên torrent thì mới sửa dc nhé

Carraig

Nếu mình không nhầm thì Ultra ISO chỉ tạo được ổ DVD ảo ( tức là chỉ nhận được 4.7GB). Mà file ISO này lớn hơn như thế rất nhiều, lên cần tạo ổ Bluray ảo, bạn thử dùng Deamon Tool xem sao

lowe_star_love

Nếu mình không nhầm thì Ultra ISO chỉ tạo được ổ DVD ảo ( tức là chỉ nhận được 4.7GB). Mà file ISO này lớn hơn như thế rất nhiều, lên cần tạo ổ Bluray ảo, bạn thử dùng Deamon Tool xem sao mình củng đã dùng DEAMON rồi, vào mycomputer vẫn không thấy đâu T.T

mình củng đã dùng DEAMON rồi, vào mycomputer vẫn không thấy đâu T.T Vậy thì file ISO của bạn có lẽ hỏng thật rùi

Các chủ đề có liên quan khác