Gerrell

tui nghĩ chắc chắn sẽ có, không có gì ta làm không được, chờ tối nay tui về nghiên cứu viết phần mền tách lời bài hát và nhạc lưu lại thành từng file riêng nhé. chờ chờ

snow_summer3388

Bài viết từ năm 2003 , tới bây giờ 5 năm sau đào lên thì câu trả lời củng là không có phầẩn mềm nào làm được chuyện ấy cả. Hẹn thêm 5 năm nửa hảy đào lên lại coi có gì thay đổi hay không.

mi158

Chao moi nguoi. Toi là Nam Hoang. Sinh 15/09/2006. Toi dang học lop be truong mau giao lien co. Muon lam quen voi moi nguoi

Tristian

Soft Có thì có thật, vd nổi tiếng từ xưa đó là GoldWare. Nhưng mà tóm lại chẳng có soft nào mà tách ra làm bạn ưng ý được đâu.

Huw

Quote:

Được gửi bởi net21

Không biết có chương trình nào mà khi ta phát một bài hát thì qua chương trình đó sẽ tách ra được phần nhạc riêng( không có tiếng của ca sĩ) không nhi ?? Mong các huynh chỉ giúp.

Co chu!Truoc het ban nen vao vieng trang web

de biet them ve ky thuat moi hien dai roi se co phan mem ay cho ban hoc lam.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Co chu!Truoc het cac ban vao trang web de tim hieu them ve ky thuat roi se co phan mem nay cho cac ban.

trang_duy

Bạn ơi! mình tin rằng không có phần mềm nào có thể làm được vậy đâu. Nhưng bạn có thể dùng phần mềm này: cool edit pro hay adobe audition

phần mềm này dùng để chỉnh sửa chuyện nghề cho âm thanh đấy.

các chuyên gia thường dùng phần mềm này để cắt nhạc, tách lời cho bài hát

rất chuyên nghề nhưng phải mất thời (gian) gian đấy

1 bài hát có thể đến 2 tuần đấy. ^^

có gì thì bạn tham khảo trên mạng nhé

ngoctrang0108

Quote:

Được gửi bởi net21

tui cũng nghĩ tương tự bạn michael_huan chắc chắn là sẽ có, vấn đề chỉ là thời (gian) gian mà thôi .

Chắc là bạn đấy đang âm thầm viết chương trình đó.anh em mình phải cổ vũ chứ !

summerain203

Bác ơi emlàm rồi nhưng chưa biết save sao. Nếu save trên menu của nó thì chỉ được có 10s bây giờ em phải làm sao BÁc

Butch

tui có nè nhưng chỉ một vài bài mà có đệm lời thì mới tack ra được

Hướng dẫn nè

1. Chọn file nhạc gốc: Click File/ Open. Lưu ý là Goldwave phiên bản mới nhất 5.20 chỉ hỗ trợ một số định dạng file nhất định là .WAV, .MP3, .SND, .XAC, .AIF, .AFC, .AU, .VOC, và .IFF. Đây là nhược điểm mà Goldwave sẽ dần khắc phục trong các phiên bản sau.

2. Chọn kênh trái: Click Edit/ Channel/ Left.

3. Copy kênh trái: Click Edit/ Copy. Sau đó click Edit/ Paste New. Một cửa sổ con sẽ xuất hiện trong cửa sổ làm chuyện của bạn với tên mặc định là Untitled1.

4. Chọn kênh phải: Click Edit/ Channel/ Right.

5. Copy kênh phải: Click Edit/ Copy. Sau đó click Edit/ Paste New. Một cửa sổ con sẽ xuất hiện trong cửa sổ làm chuyện của bạn với tên mặc định là Untitled2.

6. Đảo kênh trái: Click vào cửa sổ Untitled1, click Effects/ Invert, sau đó click Edit/ Copy.

7. Trộn kênh trái vừa trộn vào kênh phải: Click vào cửa sổ Untiltled2. Sau đó click Edit/ Mix.

8. Lưu lại file vừa tạo: Click Edit/ Save as.

Link dowload

User ID: NFLLQHK3F

License: NU3ra3FKR

làm được thì phải THANK tui nha !

Huntingtun

Cố lên các bạn! cố gắng tim là sẽ có !

Không có chuyện gì khó.

Chỉ sợ lòng không bền.

Thank buitan001 mình làm được rôi ! nghe phê ra phết !

Các chủ đề có liên quan khác