thanchet_144

--------------------------------------------------------------------------

Quote:

Được gửi bởi johnpitt

tui cũng đang viết bằng VFP, lâu nay vẫn chống dịch nguoc bằng Konxite và Exe&VFP tưởng an toàn, không ngờ trên Forum này có người dịch lại được. Giừo không biết bảo vệ bằng cách nào đây!

Chắc phải viết đoạn mã trong code luôn quá.

----------------------------------------------------------------------------

Để chống dịch ngược bằng Refox, tốt nhất bạn đừng biên dịch project của bạn ra file exe, rồi dùng konxise hay brand bằng refox..., các cách này vừa có tools dịch ngược lại hết rồi, bạn nên biên dịch sang file Fxp rồi dùng refox ở cấp brand I+ kèm chống debug (I+ more: [ ]dbg, [ ]plus) kèm password

----------------------------------------------------------------------------

note: cách mà bạn nttuan1 refox chỉ dùng một số tools là có thể làm được, bạn nào muốn tìm hiểu bạn nntuan1 làm như thế nào, có thể liên lạc với tui theo địa chỉ email:[email protected], tui sẽ hướng dẫn.

blogpe_pup

Quote:

Được gửi bởi johnpitt

tui vừa dịch lại được tất cả các File mà các bạn vừa gởi lên. các bạn muốn lấy code thì để trả thiện hơn thì nên gởi bản Full (tức bản đang chạy OK) để tui làm nốt và thử nghiệm luôn.

Bạn post lên đi để tất cả người cùng tham khảo chứ!

gửi bạn nttuan1

Cho mình xin bản Luat_PC vừa được refox với nha. Cảm ơn

Rất Thank nếu được cho mình xin luôn bản refox Xi+ full, bởi vì mình đang rất cần

Email: [email protected]

Chan

tui cũng đang viết bằng VFP, lâu nay vẫn chống dịch nguoc bằng Konxite và Exe&VFP tưởng an toàn, không ngờ trên Forum này có người dịch lại được. Giừo không biết bảo vệ bằng cách nào đây!

Chắc phải viết đoạn mã trong code luôn quá.

doichomotmuahoa

Tuấn ơi dịch giúp mình file này ra mã code với, mình đang muốn nghiên cứu nó (nó được biên dịch từ vf9)

Thanks!

langthangvn33

tui vừa dịch lại được tất cả các File mà các bạn vừa gởi lên. các bạn muốn lấy code thì để trả thiện hơn thì nên gởi bản Full (tức bản đang chạy OK) để tui làm nốt và thử nghiệm luôn.

fragrantstrong

Không làm chuyện ác đâu, biết làm thế là sai nhưng đôi khi viết chương trình nho nhỏ để tìm hiểu mà hỏi không ai trả lời thì phải xem người ta giải quyết vấn đề mà mình đang quan tâm như thế nào chứ, phải không?.

Để lấy code của 1 chương trình thì không dể dàng viết lại để bán được, vì phải viết lại rất nhiều tốn công lắm, tốt nhất là viết mới.

Chúng ta cùng tham khảo thôi.

True

toi thay cac ban noi ve refox vay co cach nao chong re fox hay khong? toi dang laptop trinh fox nen muon tim hieu ve phan nay. cac ban giup toi voi

vietandang89

sao lâu quá không thấy nttuan1 lên sàn ta. mong đại ca chỉ giùm đường link. xin tất cả chi phí. thank

Xin nho dai ca tuan chi dan gium refox vi tai ban XI+ demo tren dien dan chi mo duoc mot doan code thoi. khong the mo het duoc. Hien tai co mot file muon rack nhung khong co kha nang, nhung file lai qua lon(1,4m) khong the len dien dan duoc. muon nho dai ca giup chi dan cach refox file ra duoi prg. dot truoc co nho duoc 1 file nhung lai khong phai file muon can mo. Rat mong su chi dan cua Ban tuan.

Constantinos

Đai ca giup ban REfox XI full . Xin hướng dẫn gium lam sao de co ban nay. phai mua bao nhieu thi co. Dang cho hoi dap cua cao thu Tuan. thank

joana_trieu

Ban oi , to su dung refox nhung ma hau nhu không refox duoc , ban XI demo chi dich duoc mot doan code , co cach nao khong ? moi nguoi giup to voi

Thank you very much

tuanhoai_3009

toi cung giong gago, su dung cac ban re fox nhung khong duoc, chi ra mot doan thoi, chan ghe.tren dien dan co nttuan1 la co the nhung chi file nho thi dai ca moi hack cho ban, con file lon thi bo tay(khong gui duoc len dien dan). ban co the nho nttuan1 tren dien dan

Xin dai ca Tuan cho biet Dai ca dich REFoX Ver may? Biet de cho do tuc y ma. Khong biet la ban demo hay ban full. Thank nhiu

Mayfield

dai ca qua la cao thu, bi ban nho ma khong giup duoc qua buon, nho dai ca mo duoc rat cam on. Xin dai ca cho cai hen. Qua chi la cam on.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Ảnh hưởng của hình ảnh nhà hàng, giá trị cảm nhận đến sự hài lòng và ý định hành vi của khách hàng Luận văn Kinh tế 0
M ad tải giúp em bài : ảnh hưởng của hình ảnh nhà hàng, giá trị cảm nhận đến sự hài lòng và ý định hành vi của khách hàng với ạ Khởi đầu 1
D Đánh giá các yếu tố ảnh hưởng đến khả năng nhận biết thương hiệu của khách hàng đối với Công ty TNHH On Home Asia Luận văn Kinh tế 0
D Nhận xét tình trạng nha chu và độ sát khít của phục hình cố định tại viện đào tạo RHM trường Y dược 0
D Nghiên cứu về mạng Nơron tích chập và ứng dụng cho bài toán nhận dạng biển số xe Công nghệ thông tin 0
D khảo sát một số bệnh ở đường tiết niệu trên chó và ghi nhận kết quả điều trị Nông Lâm Thủy sản 0
A Re: Nhận Download tài liệu miễn phí trên kilobooks.com, docs.vn, Nông Lâm Thủy sản 1
D CẢM NHẬN Về những giá trị văn hóa - lịch sử trong tác phẩm của nhà văn Hoàng Văn Bổn Văn học 0
D Thực trạng và giải pháp đẩy mạnh hoạt động kinh doanh dịch vụ giao nhận hàng hóa Luận văn Kinh tế 0
D Nhận diễn khuôn mặt với KNN Khoa học kỹ thuật 0

Các chủ đề có liên quan khác