các bạn ơi giúp Em với đang thực tập chuyên nghành về quản lý dữ liệu, Em phải làm gì và làm thế nào đây, mấy cái này Em rốt quá đi mong các bạn có phần mềm nào gửi giúp Em nhé thanks! Email: [email protected]

Thank nhiều nhé

dangtuan_anh92

nttuan1 bạn dịch ngược giúp mình file minh gửi kèm đây với, lần trước bạn dịch cho mình rồi nhưng bị lỗi, mình chạy thì chương trình báo lỗi thiếu biến nhiều quá, giúp mình dịch càng chính xác càng tốt bạn nhé

Thanks!

Pell

Phai la ban Refox XI 2007 thi moi lam duoc rat tot viec Refox,nhung hien nay moi chi co ban demo,ai co ban ***** thi tot qua

to : nttuan 1,ban co ban ***** refox XI 2007 chua,

ban refox XI cua ban dua link la ban xi nhung nam 2007

thi không refox được 1 số ứng dụng fox

Caddaric

Bác nttuan1 ơi cho hỏi một chút.

Tui Refox xong vào build cái project rồi chạy kiểu gì nó cũng báo lỗi "An IF | ELSE | ENDIF statement is missing". Phải khắc phục nó như thế nào đây?

honghoa2033

Quote:

Được gửi bởi nttuan1

Ôi trời ơi! Giải nén file này ra mình muốn té xỉu luôn, nó viết bằng Access mà.

Vậy à

Thế bạn không rành về Acsess hả ?

Bạn có biết Phần mềm nào ***** dc Acsess không ?

Thank vì vừa giải đáp cho mình. Chúc cuối tuần vui vẻ

BR

hoanganhqsx

Quote:

Được gửi bởi sue

To : nttuan1 File nặng quá tớ không đưa lên được (đã zip) bạn cho mình d/c Email để mình gửi. Thank !

À nó đây bạn nntuan 1 nè

hoangxuantmt

Cái này hay àh nha. Vậy cao thủ cho mình hỏi? Mình re được rồi nhưng khi dùng VFP9 để build ngược lại thì nó báo thiếu linh tinh (AFIELDPARA, v.v...) Mình không phải dân Fox nên mình muốn hỏi là có kỹ thuật nào ở đây để biên dịch lại được không?

Mong.

Kris

Quote:

Được gửi bởi nttuan1

Code:

Ref0x X full:

http://rapidshare.de/files/17946446/ReFox_X_www.2baksa.net.rar

Rar pass: www.2baksa.net

lấy từ trang:

Còn bản XI full thì mình sẽ upload sau.

to sue: bạn cứ gởi file cho mình xem thử.

To : nttuan1 File nặng quá tớ không đưa lên được (đã zip) bạn cho mình d/c Email để mình gửi. Thank !

Rosselyn

Toi da dung Refox XI nhưng chẳng thể nào refox được. Xin bạn hãy giúp tôi. tui đang muốn chỉnh sửa một vài thông số của phần mềm này. Phần mềm thi Luật GTDB mới, phiên bản 2 của Cục ĐBVN. Phần mềm phiên bản cũ thì refox được.

các bạn có phần chỉ dẫn sử dụng các bản Refox Remove Branded Protection không? cho tui xin với. Hiện tui đã down các bản refox trên nhưng không biết các sử dụng.

cao_nguyen3272

Không biết là đúng không chứ có bản Refox Remove Branded Protection được giới thiệu đấy. tại địa chỉ: gửi kèm đây nhờ bạn ReFox dùm, nếu được bạn có thể chỉ dẫn cách ReFox.

Darrill

Quote:

Được gửi bởi nttuan1

Bạn nào có nhu cầu ReFox thì gởi file cho mình (file nhỏ thôi nhe). Mình sẽ re miễn phí. Nếu file lớn thì không free đâu à.

File vừa brand level I, I+, II bằng bất cứ mật (an ninh) khẩu nào cũng được.

Bạn có thể dịch giúp mình file fox này thành *.prg dc không? có gì gửi lại cho mình theo địa chỉ: [email protected]

Thanks!

Fonzell

Quote:

Được gửi bởi nttuan1

Xong rùi đấy..........

Rất tuyệt! Thank bạn rất nhiều, bạn có bản refox 11 full phải không? tui chi refox dc các bản fox 6 và 7 thôi file tui nhờ bạn dịch nó viết bằng fox8 hay 9 gi đó dịch hoài không được, tìm kiếm mãi bản refox mới hơn nhưng toàn được bản demo, đang tính chuyện mua 1 bản bạn co chuyển giao bán cho tui nhé (rẻ chút vì vẫn còn cùng kiệt quá) .

Quote:

Được gửi bởi nttuan1

Bạn nào có nhu cầu ReFox thì gởi file cho mình (file nhỏ thôi nhe). Mình sẽ re miễn phí. Nếu file lớn thì không free đâu à.

File vừa brand level I, I+, II bằng bất cứ mật (an ninh) khẩu nào cũng được.

Bạn reox dum mình cái này được không

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Ảnh hưởng của hình ảnh nhà hàng, giá trị cảm nhận đến sự hài lòng và ý định hành vi của khách hàng Luận văn Kinh tế 0
M ad tải giúp em bài : ảnh hưởng của hình ảnh nhà hàng, giá trị cảm nhận đến sự hài lòng và ý định hành vi của khách hàng với ạ Khởi đầu 1
D Đánh giá các yếu tố ảnh hưởng đến khả năng nhận biết thương hiệu của khách hàng đối với Công ty TNHH On Home Asia Luận văn Kinh tế 0
D Nhận xét tình trạng nha chu và độ sát khít của phục hình cố định tại viện đào tạo RHM trường Y dược 0
D Nghiên cứu về mạng Nơron tích chập và ứng dụng cho bài toán nhận dạng biển số xe Công nghệ thông tin 0
D khảo sát một số bệnh ở đường tiết niệu trên chó và ghi nhận kết quả điều trị Nông Lâm Thủy sản 0
A Re: Nhận Download tài liệu miễn phí trên kilobooks.com, docs.vn, Nông Lâm Thủy sản 1
D CẢM NHẬN Về những giá trị văn hóa - lịch sử trong tác phẩm của nhà văn Hoàng Văn Bổn Văn học 0
D Thực trạng và giải pháp đẩy mạnh hoạt động kinh doanh dịch vụ giao nhận hàng hóa Luận văn Kinh tế 0
D Nhận diễn khuôn mặt với KNN Khoa học kỹ thuật 0

Các chủ đề có liên quan khác