c0behaykh0c118

Chào mọi người!

Ai biết có thể giúp mình được vấn đề này ko?

Mình dùng Winrar để nén file (hay folder ) nhưng không nén được, cũng không thấy báo lỗi gì cả!

Rất mong được sự giúp đỡ của mọi người!

Thank for read!!!

Healleah

Thì mình đã trình bày hiện tượng chỉ có vậy mà!

Rất mong sự giúp đỡ!

---------- Bài viết đã được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Thì mình đã trình bày hiện tượng chỉ có vậy mà!

Rất mong sự giúp đỡ!

lovezenyvitkon

tui thì chọn file (hay folder ), rồi click chuột phải, rồi chọn nén chuột trái một phát là xong. Chắc bạn phải cài lại WinRar.

Hamo

tui thì chọn file (hay folder ), rồi click chuột phải, rồi chọn nén chuột trái một phát là xong. Chắc bạn phải cài lại WinRar. Thì tui cung làm vậy, cũng cài lại rồi, nhưng vẫn không được!

Ai giúp đi nào??????

hongduc_1990

chắc bác không sử dụng được hay cài bản Cr-ack lởm đó xem lại đi ! post lên cái hình anh em chiêm nghiệm vài phát là ra thôi

o0petrangiu0o

tớ cũng bị như thế.

không hiểu tại sao nữa. nếu là do lỗi thì cũng cài lại rồi mà khong được. rất mong cao thủ nào chỉ giáo cho anh em.

thanks!

window bro đang xài là 64bit hay 32bit, winrar cần cài đúng phiên bản thì mới chạy ổn định, còn cài bản trial vẫn xài bình thường dù đã hết hạn!

Cái này tui cũng gặp mấy lần rồi. Phải cài lại với một bản khác. Bạn nên down một bản full về mà dùng, không nhất thiết phải là bản mới nhất.

Cài + Cr-ack lại đi bạn..kiếm cái Cr-ack 'xịn' tí. Vậy là ok thôi. Cái windows rar của bạn hết hạn dùng thừ rồi đó!!!

thoi_ko_yeu

sao mỗi lần sử dụng là nó báo trial nhưng mà tui xài lâu lắm rồi có thấy báo biếc hay lỗi rì đâu ta

tui cũng hay bị như vậy, nhưng coppy file ra chỗ khác mà không đặt trong folder nào thì lại nén được. bạn làm thử xem.

Các chủ đề có liên quan khác