có nhiều cách để lấy key GCA nhưng mình hướng dẫn lấy bằng 2 tools đơn giản và nhanh nhất (những cách khác các bạn có thể tham khảo trên gu gờ)
Chọn mục tiêu

Đầu tiên bạn vào

xem những quán nào có GCA-chọn mục tiêu ( nếu bạn có mục tiêu rồi thì bỏ qua bước này)
Hành động

khi bạn đã có mục tiêu rồi thì bước tiếp là hành động- Chạỵ ngay ra quán bạn đã chọn mở máy lên và dow 1 trong 2 công cụ gây án sau đây về máy.
1. Garena CIG Key Grabber

Code:
hay

2. Garena CIG KI

bản v2.0
Code: bản v2.1
Code: khi đã có công cụ rồi thì lấy key thôi.

Hướng dẫn sử dụng công cụ: Lưu ý là Run ass administrator
Garena CIG Key Grabber

mở lên là biết sử dụng ngay thôi.
cái ô get key là để lấy key - get MAC để lấy địa chỉ MAC
Garena CIG KI

mở lên click vào chữ lấy key sẽ thấy key và MAC

Video hướng dẫn:
You must be registered for see medias

Lưu trữ và chạy

khi đã lấy được key và mac thì bạn lưu vào USB, viết vào tay, đùi... hay đâu đó miễn sao về nhà bạn có key và MAC sài là được

rồi bỏ chạy thật nhanh ra khỏi quán ( đùa chứ nhớ tính tiền rồi mới phắn nhé, không thằng coi quán nó lại đuổi cho ***** đấy)

Khi bạn đã vượt qua được cái bước trên thì tiếp đến là bước

Xem thành quả

Đầu tiên là bạn đổi MAC máy bạn thành cái MAC mà bạn lấy được. rồi dow cái GCA về -> giải nén -> run as administrator -> điền key vào -> cài đặt

khi bạn mở lên thấy có khiên vàng or khiên đỏ là xong rồi đó ( key của mình là key Beđê nên có cả khiên đỏ cả khiên vàng luôn)

GCA:
Code:

Hướng dẫn sử dụng Garena CIG KI để quản lý key và cài đặt key

Giới thiệu

khi mở thu mục Garena CIG KI lên thì thấy có 3 file như sau

file key list chính là file dùng để bạn lưu trữ nhiều key khác nhau

trong file key thì được chia làm 4 khu vực ngăn cách nhau bởi dấu phẩy ( Code: , )

khu vực đầu tiên là key GCA, khu vực thứ 2 là MAC, khu vực 3 là loại key ( bê đê, Hon, hay là gold), khu vực cuối là thời gian bạn đã đánh giá key.

Hướng dẫn lưu trữ

để lưu trữ key thì bạn mở file key lên xóa hết key trong đó ( vì key trong đó là key cũ die hết rồi). bạn paste (or điền) key vào rồi thêm 1 dấu phẩy và paste tiếp MAC vào. nếu bạn có nhiều key thì sao khi paste xong key thứ nhất thì nhấn Enter để tiếp tục thêm key thứ 2 vào, cứ thế cho đến hết key mà bạn có. Lưu lại là bạn đã có list key của riêng bạn.
ngoài cách mở trực tiếp list key, bạn cũng có thể mở tools Garena CIG KI lên nhấn Vào Quản lý danh sách key.

Hướng dẫn sử dụng

Để cài đặt key thì bạn mở Garena CIG KI lên

nhấn vào >> để chon key trong list.

tick vào ô Thay MAC khi ấn thay key (đợi 1 chút thấy biểu tượng bang bị mất rồi có lại là đã thay Mac xong) -> Thay key -> Cài key nó báo xong là ok. mở GCA lên kiểm tra trỏ chuột vào để biết thời gian sử dung của key và loại key.

p/s: những quán như hệ thống net caotoc thì ae tránh ra cho khỏi mất công nhé. tụi nó k cho dow, k có cổng usb k lấy được key đâu.

Với những ai làm cách trên không được thì phải dùng Cheat Engine:
Lấy Key Gcafe Garena Ngoài Quán Net với Cheat Engine

Lấy key GCA ngoài quán net-Cài GCA trên máy ở nhà

Key mà cũng có key bê đê à ! Nghe ngộ vậy ? ừkm, có 3 loại key

1 là HON VIP ( khiên vàng) cái này để nhận x2 IP LOL, nhận ưu đãi trong Fifa

2 là key Gold (khiên đỏ) dùng để vào phòng game LAN khi phòng đã đầy... nói chung là bạn sẽ là gold member khi bạn có key gold

còn loại 3 là cả HON VIP và GOLD luôn

Devon

Mod ơi sao 2 cái phần mềm get key 1 cái bật lên thì bị đơ. còn cái kia bật lên thì chỉ get được mac mà hok get được key là sao @@

Darryl

lấy được key rôi... nhưng chưa cài ở máy nhà... tí xem có được không

ki_en

Mod ơi sao 2 cái phần mềm get key 1 cái bật lên thì bị đơ. còn cái kia bật lên thì chỉ get được mac mà hok get được key là sao @@ cái nào bị đơ, và cái nào k get được key hả bạn?

Finegan

lấy được key rôi... nhưng chưa cài ở máy nhà... tí xem có được không k có video bạn ơi, mình k biết làm video. bạn có thể cài bằng cách thủ công này

Đầu tiên là bạn đổi MAC máy bạn thành cái MAC mà bạn lấy được. rồi dow cái GCA về -> giải nén -> run as administrator -> điền key vào -> cài đặt

nếu bạn làm k được thì Phần mềm nick GG: d...afk mình team qua cài phụ cho

bumbe_nolo

miinh đã thử và đã thành công bác ạ

miinh đã thử và đã thành công bác ạ thế thì cho 1 thank lấy tinh thần phát nhỉ?

lehuy0141

p/s: những quán như hệ thống net caotoc thì ae tránh ra cho khỏi mất công nhé. tụi nó k cho dow, k có cổng usb k lấy được key đâu.

vananh_0nljne

Có bác nào cần key hk. tui bán nè Có j` Inbox nhé. Bảo Đảm k lừa dối Có j` ủng hộ Topic mình với nhé

ng_trang2000

cần j cổng usb hả b... vào gmail lưu lại... không thì tạo 1 nick fb mới rồi gửi tin nhắn vào đấy.. về nhà mở lên là xong... cần j usb

9_7

cần j cổng usb hả b... vào gmail lưu lại... không thì tạo 1 nick fb mới rồi gửi tin nhắn vào đấy.. về nhà mở lên là xong... cần j usb bạn k dow được phần mềm về máy ở quán net thì làm sao mà get được key chứ

Các chủ đề có liên quan khác