pedam_240

Mình có thu âm bài karaoke ở sannhac.com và star.zing.vn khi lưu lại thì dưới dạng đuôi .flv Mình cài Total Video Player nhưng không xem được file đó khi tải về máy và dùng Total video converter để chuyển đuôi cũng không được. Vậy ai có phần mềm nào chuyển được thì giúp mình với

leen_lyn_0011

dùng chương trình play file FLV rồi chạy chương trình thu âm thu lại tiếng nhạc.

Có thể dùng Herosofts 2001 hay 3000 để đổi trực tiếp film qua nhạc từ Tools của nó.

Thử xem?

Marco

Trích:

sal46

dùng chương trình play file FLV rồi chạy chương trình thu âm thu lại tiếng nhạc.

Có thể dùng Herosofts 2001 hay 3000 để đổi trực tiếp film qua nhạc từ Tools của nó.

Thử xem?

Bạn có thể chỉ dẫn chi tiết được ko

Wolf

bạn dùng chương trình Format Factory này xem. gọn nhẹ, dể sử dụng, đáp ứng được yêu cầu của bạn đó

link download :

cái này có thể chuyển đổi được rất nhiều định dạng, audio hay video đều chơi được tốt. ví dụ, nếu bạn muốn chuyển file flv sang mp3, bạn chọn mục "all to mp3", chọn đương dẩn bỏ file cần convert vào và đợi vài phút cho nó thực hiện. thế là xong.

Barrlow

muốn đọc đươc tất thì tốt nhất nên dùng K-lite codec (google nha).

anhtl7x

<- Bạn vào đây và convert ngay trên web mà không phải Down 1 Soft gì về máy cả ! Còn chỉ dẫn sử dụng thì mình có post 1 bài nói về nó rồi.
Thân!

hoadongnoi279

Trích:

rock0anh

Mình có thu âm bài karaoke ở sannhac.com và star.zing.vn khi lưu lại thì dưới dạng đuôi .flv Mình cài Total Video Player nhưng không xem được file đó khi tải về máy và dùng Total video converter để chuyển đuôi cũng không được. Vậy ai có phần mềm nào chuyển được thì giúp mình với

Bạn dùng total video converter để convert nha.

Cenon

Total Video Converter bất chuyển dược định dạng FLV trên Star.zing sang MP3 bạn ơi

Các chủ đề có liên quan khác