dinh_tin

mấy pak ơi sao em không thể mở hai tam ảnh lên cùng được chi mở một tấm o một trang của phóthop ah`??? hiện tại e đang dùng photoshop cs3

tocngan1986

mấy pak ơi sao em không thể mở hai tam ảnh lên cùng được chi mở một tấm o một trang của phóthop ah`??? hiện tại e đang dùng photoshop cs3

Cho tớ hỏi:...hic sao lúc tớ vào ctrl+o chọn ảnh rồi ấn thì máy toàn hiện lên chữ :

could not compelete the open command because too many files were selected for opening at once

bi h pải làm sao? tớ chậm hiểu được thi post hình tỉ mỉ hộ tớ ..zzz thank

nngtran

Cho tớ hỏi:...hic sao lúc tớ vào ctrl+o chọn ảnh rồi ấn thì máy toàn hiện lên chữ :

could not compelete the open command because too many files were selected for opening at once

bi h pải làm sao? tớ chậm hiểu được thi post hình tỉ mỉ hộ tớ ..zzz thank

nuchuamario85

thank kiu chủ 2pic, bạn rất nhiệt tình, cái này mình đnag cần học, có gì cần nhờ bạn nhiều đó

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H Phân tích và một số định hướng chiến lược phát triển ở công ty sơn Tổng hợp Luận văn Kinh tế 0
D Tổng hợp một số acid hydroxamic mang khung 3 - oxim-isatin hướng ức chế histon deacetylase Y dược 0
D Tổng hợp một số acid hydroxamic hướng ức chế histondeacetylase Y dược 0
Q Đánh giá tổng quan quan hệ Việt Nam - Lào 1954 - 2000 và phương hướng hợp tác giữa hai nước trong gi Luận văn Sư phạm 3
J Mô hình cơ sở dữ liệu quan hệ và mô hình cơ sở dữ liệu hướng đối tượng (Báo cáo tổng hợp Đề tài nghi Luận văn Sư phạm 0
C Nghiên cứu bán tổng hợp định hướng các dẫn xuất EUGENOL có tác dụng kháng nấm C ALBICANS Khoa học Tự nhiên 0
V Đánh giá tổng hợp tổn thương ven biển Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng nhằm định hướng quy hoạch sử Môn đại cương 0
K Ứng dụng mô hình toán để quy hoạch sử dụng tổng hợp nguồn nước lưu vực sông Hương theo hướng phát tr Môn đại cương 0
M Biện pháp quản lý hoạt động dạy học nghề phổ thông tại các Trung tâm Kỹ thuật tổng hợp - Hướng nghiệ Luận văn Sư phạm 0
H Quản lý thiết bị dạy học tại Trung Tâm Giáo dục Kỹ thuật tổng hợp - hướng nghiệp Hải Phòng trong bối Luận văn Sư phạm 0

Các chủ đề có liên quan khác