familya6vuive

Mình sử dụng IDM ngoài tiệm nét tiệm này sử dụng phần mền đóng băng nên cho cài đặt phần mềm,mình cài IDM xong nhưng nó bất chạy ,mình vào start/programs/internet download manager nhưng nó cũng không chạy luôn ,hình như tiệm này chặn bất cho IDM chạy hay gì đó mình thử orbit thì cũng tương tự nhưng với gigaget thì sử dụng được.Nhờ các bạn pro phá giải dùm chiêu này rất cán ơn

michael_khoai

chắc là do IDM bị lỗi đó lâu lâu mình cái IDM của mình tư nhiên dang down no đứng cứng ngắt rùi tắt luôn mở lại được ,mình restar rùi cài lại dùng tiếp ((Thường là chưa đăng kí dùng thử nghiệm ở quán net là vậy ah`))

Còn bất bạn lên googe ghi kill defeder rùi down nó về ghỡ đóng băng là xong thích thì cài keylogger luôn

lehong5948

không phải bị lỗi đâu bạn ơi vì mình mình sử dụng ở quán khác thì nó chạy bình thường chỉ có tiệm này là chỉ cài được chứ không xài được mình để ý nó rất nhiều lần rồi ,chỉ dùm cách khác đi vì ở tiệm này máy rất tốt mình thích sử dụng máy ở tiệm này thôi

cobemuadong_ap

Em mới cài lại Kis 2009, sau khi cài xong Kis có hiện thôg báo có cho phép IDM hoạt động hay cho hoạt động nhưng khóa một số chức năng gì đó hay khóa bất cho hoạt động,em lỡ chọn cho IDM hoạt động nhưng khóa chức năng, bây giờ mỗi khi download thì IDM bất thể download được mà hiện thông báo có tường lửa chặn lại. Cuối cùng em phải tắt tường lửa của Kis mới down được bình thường.Bây giờ em muốn bất tắt tường lửa mà vẫn down được thì phải làm sao? Anh chị nào trả lời giúp em với! Em Thank nhiều!

Em đang dùng IDM 5.15

trích của diễn đàn KASPERSKY.

Tong diễn đàn chỉ cách là vào setting (nằm ở góc của kis) >Threats and exclusion (dưới chữ options)>Trusted area (bên tay phải)>chọn tab thứ 2 là Trusted aplication rồi chọn add ở phía dưới .Bạn đi đến đường dẫn chứa file chạy của chương trình (ví dụ add chương trình IDM vào vùng tin tưởng như hình dưới theo đường dẫn C:\Program Files\Internet Download Manager\IDMan.exe )

rồi đánh tít vào 3 ô trống hết khi nó đã add

rồi tắt luôn tường lửa của máy nếu có

Tristian

Mình cài xong IDM, nhưng lại bất sử dụng được, bị thông báo là do Firewall của windows Xp, nhưng mình bất biết làm thế nào để gỡ ra cả. Ai biết chỉ giùm mình với !

Thank nhiều !

Trích:

nguyenvankiem

Mình cài xong IDM, nhưng lại bất sử dụng được, bị thông báo là do Firewall của windows Xp, nhưng mình bất biết làm thế nào để gỡ ra cả. Ai biết chỉ giùm mình với !
Thank nhiều !

Bản vào trang này down Your Uninstaller! PRO 2008 về, gỡ bỏ hết gốc các phần mềm vừa cài đặt

Trích:

Còn đây là IDM 5.15 Full, không cần key, patch, xài mãi:

Download:

Or

sang_pur_29

cái này đúng là bất phải do lỗi đâu
mấy thằng quán nét nó làm gì á . hìnhcoi nhưkhóa idm
ai biết thì giúp anh em đi

Các chủ đề có liên quan khác