lpvy2003

tui thấy cách dùng conference có 1 bất tiệń: nếu người đó không sign out khi thoát Y!M mà lại đang ở statuṣ invisible thì khi ta gửi invite đến, ctrình sẽ không hồi báo gì, ta cứ tưởng họ đang invisible, thực chất họ đã thoát ra (nhưng không sign out mà lại exit).

Theo mình thì chỉ cần Invite họ dzô Conference là biết chứ gì. Khi invite vào Conference bạn sẽ nhận được 4 trạng thái sau

1. Cửa sổ Conference hiện lên, nhưng chờ hoài không thấy người đó không ---> Invisible

2. Cửa sổ Conference hiện lên và xuất hiện dòng chữ ".... has declined to join and sent: tao hông có online " ---> Invisible

3. Cửa sổ Conference hiện lên và xuất hiện dòng chữ ".... has joined the conference" ---> Pó tay

4. Cửa sổ Conference hiện lên, và sau một thông điệp báo lỗi " None of the users in the invite list are available to join the conference. Please try at a later time." ---> Not online

He he, mình vẫn thường dùng cách này á, còn nhìu cách lắm nhưng cách này là nhanh nhất

Cathaoirmore

Theo mình thì chỉ cần Invite họ dzô Conference là biết chứ gì. Khi invite vào Conference bạn sẽ nhận được 4 trạng thái sau

1. Cửa sổ Conference hiện lên, nhưng chờ hoài không thấy người đó không ---> Invisible

2. Cửa sổ Conference hiện lên và xuất hiện dòng chữ ".... has declined to join and sent: tao hông có online " ---> Invisible

3. Cửa sổ Conference hiện lên và xuất hiện dòng chữ ".... has joined the conference" ---> Pó tay

4. Cửa sổ Conference hiện lên, và sau một thông điệp báo lỗi " None of the users in the invite list are available to join the conference. Please try at a later time." ---> Not online

He he, mình vẫn thường dùng cách này á, còn nhìu cách lắm nhưng cách này là nhanh nhất

Coman

Quote:

Được gửi bởi vieted

Bài này được đăng trên echip ngày 28/01/2005. KHông biết ai vừa mang bài này đi đăng ở đó nhỉ? Liệu Ghost1982có đem đăng ở echip không? nếu không thì phải tìm cho ra kẻ vừa chôm chỉa!

Hi hi, chôm chỉa là thế nào ? tui vừa chat với Ghost 1982, là tui sẽ giới thiệu mấy cái soft cho Y!M này lên báo, và tui đã làm đúng như vậy.

Và thậm chí tui đã post ngay trong thread này đây :

làm ơn đọc cho kỹ trước khi gửi mail phàn nàn nhé

Thân !

latdat1906

Quote:

Được gửi bởi vieted

Bài này được đăng trên echip ngày 28/01/2005. KHông biết ai vừa mang bài này đi đăng ở đó nhỉ? Liệu Ghost1982có đem đăng ở echip không? nếu không thì phải tìm cho ra kẻ vừa chôm chỉa!

Hi hi, chôm chỉa là thế nào ? tui vừa chat với Ghost 1982, là tui sẽ giới thiệu mấy cái soft cho Y!M này lên báo, và tui đã làm đúng như vậy.

Và thậm chí tui đã post ngay trong thread này đây :

làm ơn đọc cho kỹ trước khi gửi mail phàn nàn nhé

Thân !

manocanhthuong

tui có chương trình này check online nhỏ, gọn và chính xác không cùng. Xin chia sẻ với mọi người.

có cách nào add nick người khác vào list của mình mà họ không biết ko, share cho mình với.

akay_oi

tui có chương trình này check online nhỏ, gọn và chính xác không cùng. Xin chia sẻ với mọi người.

có cách nào add nick người khác vào list của mình mà họ không biết ko, share cho mình với.

No no no cái Yahoo Mess thì tui cho đi vì nặng nhất, còn lại thì không cái nào bị sao hết và sẽ giữ lại cho đến khi host hết trước

vietboy_121186

No no no cái Yahoo Mess thì tui cho đi vì nặng nhất, còn lại thì không cái nào bị sao hết và sẽ giữ lại cho đến khi host hết trước

Yves

cách achăc ăn nhất là invite conference, cỡ nào cũng nhận ra được....

nanh2811

Colhoun

Chancey

Không phải tui rồi, cũng không hiểu là có phải DP của ddth không nữa

Mà có thấy họ có viết là lấy thông tin từ ddth không nhỉ

Tí nữa phải đi mua tờ báo mới được, từ lâu rồi không đụng đến echip

crazydeath_137

Không phải tui rồi, cũng không hiểu là có phải DP của ddth không nữa

Mà có thấy họ có viết là lấy thông tin từ ddth không nhỉ

Tí nữa phải đi mua tờ báo mới được, từ lâu rồi không đụng đến echip

Em vừa xài thử nhưng thấy chất lượng không ngon. Khi người ta offline thì nó cứ báo là online không à, mặc dù vừa rescan lại nhiều lần, đổi server...Ko biết có cái nào xài chắc mẻm luôn không nhỉ?

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Một số biện pháp góp phần hoàn thiện chiến lược thị trường tiêu thụ sản phẩm ở Công ty TNHH Sản Phẩm Xây dựng BHP Thép Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Góp phần tìm hiểu một số vấn đề lịch sử cận đại Việt Nam Ebook PDF Văn hóa, Xã hội 0
D Một số giải pháp nhằm phát triển thương hiệu của Công ty cổ phần Bánh kẹo Hải Hà Luận văn Kinh tế 0
D Một số giải pháp cải thiện hệ thống quản trị chất lượng dịch vụ tư vấn ở Công ty cổ phần Tư vấn xây dựng Vĩnh Phúc Khoa học kỹ thuật 0
D Một số giải pháp góp phần phát triển thương hiệu trà lipton tại thị trường việt nam đến năm 2015 Luận văn Kinh tế 0
D Một số biện pháp nâng cao hiệu quả quản lý và sử dụng nguồn nhân lực tại Công ty Cổ phần cảng Vật Cách Quản trị Nhân lực 0
D Chiết tách, xác định thành phần hóa học trong một số dịch chiết của lá và hạt cây chùm ngây Nông Lâm Thủy sản 0
D Skkn một số kinh nghiệm giảng dạy phần đội ngũ từng người không có súng Luận văn Sư phạm 0
D mô phỏng một số thí nghiệm vật lý phần cảm ứng điện từ trong dạy học nội dung điều kiện xuất hiện dò Luận văn Sư phạm 0
D Phân tích năng lực tài chính và một số giải pháp cải thiện năng lực tài chính tại công ty cổ phần đầ Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác