oanh_meo8x

Ghost Neko Xp

Chi Tiết

~

Danh sách các thành phần đã được bỏ : Indexing ServiceImages và Backgrounds,Mouse Cursors,Music Samples,Tour,MSN Explorer,Netmeeting,Windows Messenger,Internet Games,Pinball .
Các bản Sata đã được tích hợp : DriverPacks BASE 10.06,DriverPack Mass Storage 12.03,DriverPack Chipset 12.03,DriverPack CPU 10.05,DriverPack LAN 112.02,DriverPack WLAN 112.02 .
Các Bản vá lỗi và cập nhật bao gồm : Hotfix Windows đến tháng 5-2012,Internet Explorer 8,Windows Media Player 11 & Hotfix .

Lưu ý

không có driver là 1 nè , không được cài sẵn phần mềm là 2 nè , nó khác với các bản AutoDriver và FullSoft , bạn phải tự mình cài các thành phần trên , tóm lại những driver chính hãng tự mình cài bao giờ cũng tốt hơn rất nhiều so với bộ driver cài tự động .

~

Link kleii

Part 1:

Part 2:

Part 3:

Pass Unrar: nguyenhaiblog

Upload by Nguyễn Hải blOg

< tổng số lượt tải về tính đến ngày 7-8-2012 >

mã MD5 cho files .gho ( không cần thiết phải kiểm tra nếu tải ở 3 link trên )

D33C811B - 4D122017 - 29DF597F - 8C5FE302

Selyv

Bác chủ thớt ơi cho em xin mã MD5 đi ! sai cái chắc tiêu em post ở trên rồi đấy

D33C811B - 4D122017 - 29DF597F - 8C5FE302

Jamon

Bạn nào test chưa cho em xin ít comment đi! Thanks chủ thớt lun bác ơi, em test trên con máy cùi mà chạy nhanh lắm, bác yên tâm, em ghost mấy máy rồi chưa có vấn đề j nghiêm trọng cả

fan_tctuvan

Xấu quá nhất là thanh taskbar và các icon, nên để giao diện giả lập windows 7 of mặc định cho x0ng. ĐA SỐ nhiều người thích sự đơn giản...

daobathuy

Xấu quá nhất là thanh taskbar và các icon, nên để giao diện giả lập windows 7 of mặc định cho x0ng. ĐA SỐ nhiều người thích sự đơn giản... bác ơi, đây là bản windows xp Mod neko, nó không phải là Mod win7 nên tất nhiên giao diện và âm thanh của nó cũng phải khác rồi

kawaii_4me

đã tải về ghost xem sao thks bac, bac co cai theme windows 7 cho xp nao dep va nhe không cho em xin voi

pink_happy85

Bài này có người post rùi. Lần sau copy nhớ ghi nguồn nha bạn , cái này copy bên PBM thi em share cho moi ng sài thui, không co chuyện j cả

ot_ngot2412

thks bac, bac co cai theme windows 7 cho xp nao dep va nhe không cho em xin voi Hì k có theme windows 7

lưu ý bản ghost không nhận được driver , themes thì hơi khó nhìn vì tối quá còn lại thì máy chạy nhanh và khi tắt máy bật máy nghe âm thanh rất vui tai

vovongtinhyeu

Hì k có theme windows 7

lưu ý bản ghost không nhận được driver , themes thì hơi khó nhìn vì tối quá còn lại thì máy chạy nhanh và khi tắt máy bật máy nghe âm thanh rất vui tai
dung ui, ban ghost nay cho moi nguoi lam ghost full drive,

Các chủ đề có liên quan khác