hoasom

Ghost Windows 7 Ultimate sp1 All main - Bản ghost Sạch không cá nhân hóa - Full driver

Giới thiệu các bạn bản ghost windows 7 đa cấu hình tự nhận driver

Đây là 1 bản Ghost sạch ,không cài thêm bất kì soft nào ,không cá nhân hóa

Tên bản ghost : WINDOWS7.GHO

THÔNG TIN :

Nguyên liệu bản ghost được làm từ Windows 7 SP1 32BIT và 64bit tải từ Microsoft (Nguyên gốc không lược bỏ bất kỳ thành phần nào của windows ).

Bản thân Windows 7 đã chứa hầu như mọi Driver nên khi Ghost xong, nó sẽ nhận hết Driver trong máy của bạn.Nhưng mình vẫn tích hợp thêm bộ Easy DriverPacks 5.10 Final WIN7_32Bit đảm nhiệm vai tạo nên bản ghost đa cấu hình và tìm driver nào Windows 7 không hỗ trợ để cài đặt.Đảm bảo nhận đủ 100% driver của máy

Thực hiện bởi nhóm V4RTEAM_ Viet4room.com

MỘT SỐ HÌNH ẢNH:

DOWNLOAD:

64 bit: 4Share

32bit

Lưu ý :

+Bản Ghost này dành cho cả PC lẫn LAPTOP !

+Dung lượng bản ghost hơi lớn do 2 yếu tố :

Nguyên liệu bản ghost được làm từ Windows 7 SP1 32BIT tải từ Microsoft (Nguyên gốc không lược bỏ bất kỳ thành phần nào của windows ).

Bản thân Windows 7 đã chứa hầu như mọi Driver nên khi Ghost xong, nó sẽ nhận hết Driver trong máy của bạn.Nhưng mình vẫn tích hợp thêm bộ Easy DriverPacks 5.10 Final WIN7_32Bit đảm nhiệm vai tạo nên bản ghost đa cấu hình và tìm driver nào Windows 7 không hỗ trợ để cài đặt.Đảm bảo nhận đủ 100% driver của máy

Nhưng sẽ đảm bảo cho các bạn 1 bản ghost chuẩn nhất,ổn định nhất

Ấn thanks nếu thấy ý nghĩa

Claud

chưa test cứ down về để dành có vấn đề j cứ để lại comment nha bạn

pe_matmotmi

thank. mà bản này update có bị khóa key không hả bạn? bạn cứ yên tâm mà update nhé.

hoatuongvi123

Forum có rất nhều bản ghost, tớ cần những bản đa cấu hình tự nhận drivers, tớ đang down rồi hi vọng k bị lỗi gì hết, thấy mấy bản khác có lỗi cũng chả mún tải. Mà tớ làm ghost win7 Ultimate 32bit toàn trên 6 Gb, tớ chỉ cài những soft cần như IE, FF, Winrar, Office, Foxit, WMP, yahoo vậy mà nén max rồi vẫn >6G, cậu biết làm tn cho bản ghost nhẹ chỉ 3,4 G như nta k?

sailamkhi_yeu25

Forum có rất nhều bản ghost, tớ cần những bản đa cấu hình tự nhận drivers, tớ đang down rồi hi vọng k bị lỗi gì hết, thấy mấy bản khác có lỗi cũng chả mún tải. Mà tớ làm ghost win7 Ultimate 32bit toàn trên 6 Gb, tớ chỉ cài những soft cần như IE, FF, Winrar, Office, Foxit, WMP, yahoo vậy mà nén max rồi vẫn >6G, cậu biết làm tn cho bản ghost nhẹ chỉ 3,4 G như nta k? Sử dụng chức năng ghost –z9 trong đĩa Hirens Boot ( Ví dụ thực hiện với Hirens boot 10.0): Khởi động từ đĩa Hirens Boot -> Next – > Dos – Dos

Tại dấu nhắc bạn gõ “ghost –z9 “ ( có khoảng cách giữa ghost và –z9)

Sau đó sẽ vào chương trình ghost và thực hiện các bước để sao lưu lại. Đây là dòng lệnh giúp bạn nén file ghost ở mức cao nhất.

Bạn thử làm theo cách này xem

---------- Bài thêm lúc 22:48 ---------- Bài trước là lúc 22:46 ----------

đã test ghost mất hơn 10 phút no soft.bản này chuẩn lắm bạn.nhẹ và đẹp tks bạn đã tình nguyện làm chuột bạch

Thanks đã tl, thật sự tớ hơi nản rồi, tớ tải bản ghost của bạn rồi, hôm nào về nhà lấy cái máy cây test và làm ghost tiếp chứ cái laptop tớ cài nhiều chương trình rồi k lỡ ghost lại. Mà ngoài nén max còn cách gì cho bản ghost nhẹ k bạn? Tớ thấy nta bảo tắt Hiber..với pagefiles gì đó, nó ở đâu hả bạn,làm ntn? cả nén program files với fonts nữa. Bạn hướng dẫn mình cụ thể được k? Mình và nhiều bạn cũng mún tự tay làm 1 bản ghost cho riêng mình

vananh_0nljne

đang phang thanks bạn nhiều =]]z hình nền desktop bạn đẹp đấy phát huy hết cái đẹp của windows 7

lequy_1996

Cho mình hỏi tại sao không cài password được... User account control panel nó báo là "Windows cannot change your pasword"...

Mong bạn trả lời gấp giùm mình ...

THÂN!

nicholas_chan17

Chào bạn...mình gà mờ lắm...file bạn cắt ra thế, khi down về hoàn tất, mình có phải nối file hok...hay cứ thế mà bung...^^

Các chủ đề có liên quan khác